อย่าเล่นแคมฟ๊อกกะฝรั่ง

ถ้าเราเล่นแคมฟ๊อกกับฝรั่งแล้วเขาบันทึกวีดีโอเอาไว้แล้วขู่เราว่าถ้าไม่โอนตังให้เขาเขาจะเอาคลิปนั้นลงยูทูปแล้วเผยแพร่ในประเทศไทยด้วยทำยังไงดีคะช่วยหนูด้วยตอนนี้เครียดมากเลยค่ะหนูต้องตายแน่เลย ตอนนี้คิดได้แล้วค่ะว่าไม่น่าเข้าไปเล่นเลย ขอโทษทุกคนที่รักหนูด้วยนะคะ ทำไงดีคะ ช่วยด้วยค่ะ

ความเห็นที่ 1
senbe2

แล้วตอนที่เล่นนะทำอะไรโชว์ฝรั่งไปมั่งล่ะครับ....ถ้ามันลง ยูทูป ได้ก็คงไม่มีอะไรหรอกครับ

ความเห็นที่ 2
6potato9

...เล่นไม่เป็นค่ะ
แล้วไปกลัวเขาทำไมละค่ะ :em23:

ความเห็นที่ 3
รินเองค่ะ

หลงกล ไปเปิดอะไรให้เค้าดูสิคะเนี่ย

ความเห็นที่ 5
แบดบอยญาติเยอะ

ผมขอคลิปด้วยครับ เผื่อจะเก็บไว้เป็นหลักฐานเวลาคุณจะฟ้องไอ้ฝรั่งนั่น

ความเห็นที่ 6
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...........ภาพที่มันเข้าข่ายลามกอนาจารยูทูปลบหมด
กลางวันวันนี้ดู Funny home video ขนาดอวัยวะเพศของเด็กผู้หญิง 2 ขวบเขายังทำอะไรบังไว้เลยครับ
อย่าไปวิตกกังวลเลย ไม่มีอะไรหรอก ด่ามันเข้าไปก็พอ
เข้าข่าย Blackmail เลยนะเนี่ย แต่คงทำอะไรมันไม่ได้เพราะมันคงจะอยู่ต่างประเทศ ทำได้แค่ด่าประจานมันเท่านั้น
แต่ว่าไปถ่ายอะไรให้มันดูผ่านแคมฟรอกละครับ ?

ความเห็นที่ 7
เฮียหลงลาดพร้าว

ฟ้องมันกลับดิกลัวไร

รีดมันหนักๆเลยกฏหมายฝรั่งแรงจะตาย

ความเห็นที่ 8
เฮียหลงลาดพร้าว

ต่อให้โอนตังให้มันรู้ได้ไงมันจะไม่โพสท์

คนที่มีสันดานคิดทำแบบนี้ได้คิดเหรอมันจะไม่ทำ

อย่าไปโอนเลยเสียตังฟรีแน่นอน

ความเห็นที่ 9
pestle

เชื่อแล้วว่าเล่นแคมกับฝรั่งจริงๆ :em27:

ในยูทูปคลิปโป๊อยู่ได้ไม่นานเขาจะลบ

แต่ถ้ามีคนเซฟอาจได้เป็นนางเอกหนังใต้ดิน

ก่อนทำไม่คิด ทีหลังอย่าเล่นแคมกับฝรั่งจำไว้ :em03:

ความเห็นที่ 10
prise

แหม...ถึงว่าเค้าหาหนังโป๊ในยูทูปดูไม่ได้เลย
อย่างนี้นี่เอง