ความเห็นที่ 1
ชาวประชา

ยกมาคันเดียว ยี่ห้อเดียว จะบอกยังไง ก็ต้องบอกว่าดีซิ นิสสันออกอีโก้คาร์มาตีตลาดหลายแบบ แจ่มๆทั้งนั้น

ไม่ดีก็ไอ้ตรง หนีไฟไม่ทัน ที่โชว์รูมศูนย์บริการนิมิตรใหม่นั้นแหละ

ความเห็นที่ 2
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

........แหม ถ้ามันยาวแบบรูปนี้ก็ดีสิครับ แล้วความจุสัก 1600-1800 cc ด้วย พั่ดจะรีบขายซิตี้มาซื้อเลย
ไม่เคยขับหรอกครับแต่เห็นวิ่งเต็มถนนไปหมด แสดงว่าของเขาต้องดีแน่นอน แต่ต้องเข้าใจนะครับว่ารูปร่างมันไม่ยาวเหมือนในรูป มันป้อมๆน่ารัก
ตอนนี้คงจะลำบากหน่อย เพราะมิราจของมิตซูก็ออก บรีโอ้ของฮอนด้าก็ออก ถ้าคุณจขกท.ยังไม่ได้วางดาวน์มาร์ชก็ลองพิจารณาดูนะครับ
ซิตี้ของผมก็ขายไม่ออกแล้ว ฮ่าฮ่า
นโยบายรถคันแรกลดภาษี 100,000 บาท ใครจะมาสนใจรถมือสองวะ เล่นป้ายแดงไม่ดีกว่าเรอะ ?

ความเห็นที่ 3
6potato9

...ในรูปสวย ยาว ดีเน๊อะ
ไม่เคยใช้คะ :em16:

ความเห็นที่ 4
sexybOyiiz

ถ้าจขกท ดูนิสสันมาช ผมแนะนำให้ลองไปดู ซูซูกิสวิฟ อีโก้คาร์ก่อนนะครับ แนะนำให้เป็นการตัดสินใจนะครับ

ป.ล.ส่วนตัวไปดูสวิฟที่งานมอเตอร์โชว์มา ถูกใจมากๆครับ ดูแข็งแรง+สวยกว่ามาชมากๆทั้งภายนอก-ภายใน และสวิฟเค้าทำเป็นเกียร์ออโต้ตั้งแต่ตัวต่ำสุดเลยนะครับ

ความเห็นที่ 5
DaRKWaRD

ไม่รู้สิ เห็น March ทีไร รู้สึกมันกระป๋องจัง ดูกรอบๆบางๆยังไงไม่รู้อะ :em19: :em19:

ความเห็นที่ 6
ก รรรรรร

แวะมาอ่านคำแนะนำ ด้วยคน

ความเห็นที่ 7
Armnoi คอยรัก

แตะคันเร่งนิดเดียว รอบมิดเรดไลนืแล้วอ่ะ

ไม่เหมาะกับคนเท้าหนักอย่างแรงนิ :em12:

ความเห็นที่ 8
dish123

รุ่นนี้สวยดีนะ

ความเห็นที่ 9
ภาคสนาม

หิวขึ้นมาทันนี

หาไก่กินดีกว่า