chaychai
ความเห็นที่ 1
chaychai

ลองดูที่ junkmail นะครับ

Schnitzel
ความเห็นที่ 2
Schnitzel

ลองดูเวปนี้สิครับ h t t p://www.hugball.com/match-online.html#

เฮียหลง888
ความเห็นที่ 3
เฮียหลง888

สองวันนี้ผมเข้าMthaiไม่ได้เลย

ตอนแรกนึกว่าระบบล่ม แต่ผมลองใช้โปรแกรมแฮ็คออกมาปรากฏว่าเข้าMthaiได้

และเวปอื่นๆก็เข้าได้ปกติโดยไม่จำเป็นต้องแฮ็คออกมาแต่อย่างใด

แสดงว่าไม่Mthaiแบน IP ที่มาจากจีนก็ จีนแบนเวปMthai อย่างใดอย่างหนึ่ง

หรือไม่ก็Mthaiแบนคนเล่นคนนึงที่อยู่เมืองจีน

อยากทราบว่าเป็นเพราะเหตุใดครับ ถ้าเป็นกรณีหลังนี่ทำกันเกินไปรึเปล่า

แบนผมในหน้าข่าวกีฬาไม่พอ จะแบนกันหมดทุกอย่างที่เกี่ยวกับผมเลยใช่ไหม

ขอความกระจ่างด้วยนะครับ หวังว่าคงเอาขึ้นให้ เพราะถามไปรอบนึงแล้วเกี่ยวกับกระทู้ข่าวกีฬาแต่ไม่ยอมเอาขึ้นให้

monajung
ความเห็นที่ 4
monajung

http://www.gmmsport.com/gmmeuro/ ดูได้เลยไม่ต้องสมัคร

จะบอกให้แอนด์องค์มหาเทพตอร์เรส

อ้าว เวร สมัครไม่ได้เหรอ
ทาง mthai ได้ซื้อสิทธิ์จากทาง gmm ถ่ายทอดบอล euro 2012 ผ่านระบบ internet แบบไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ

เพื่อเป็นการขอบคุณสมาชิกของทาง mthai รวมทั้งผู้ที่เข้าดู web Mthai ทุกๆคน

----------------------
ต้องสมัครสมาชิกMthai อ่ะ

จะบอกให้แอนด์องค์มหาเทพตอร์เรส

แต่ถ้าสมัครสมาชิกไม่ได้หรือไม่อยากสมัครสมาชิก วันนี้พี่จะบอกให้ได้จัดหา WEBดูบอลอีกเวปหนึ่งระดับคุณภาพ HD มาให้ อ่ะเอาไป
http://www.tvonline-hd.com/euro2012.html
----------------------
ว๊าก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หน้ากากแอ๊คชั่น

สุดแสนล้านทรวง
ความเห็นที่ 7
สุดแสนล้านทรวง

หนึ่งทางตัน มักจะมีทางที่ออกได้เสมอ

นั่งอยู่บนข้าวสาร แต่บอกว่าไม่มีข้าวกินซะงั้น :em01:

ซูมมมมมมมม ครืนๆๆ ยานมหึมาต่างดาวลงจอดสู่พื้นดินโลก ยานอวกาศเอเลี่ยนกระทิงดุสเปนได้เดินทางมาถึงโลกแล้ว
เราจะสรางประวัติศาสตร์3แชมป์ แชมป์ยูโร2008 แชมป์โลก2010 และแชมป์ยูโร2012

เราจะยึดครองโลก :em13: :em13:

หมูสนามเด้อ
ความเห็นที่ 9
หมูสนามเด้อ

บ่อมีทางดอก คนบ้านเดียวกันแต่มักคนละทีมดั้ย..เหอๆ :em19:
v
v

สวัสดี ชาวโลกทั้งหลาย อยู่สุขสบายดีหรือไม่ หึหึหึ !!!! ดูพวกเจ้าหลงไหลเพลิดเพลินกับความสุขบนโลกจริงๆนะ

แต่น่าเสียดาย ที่พวกเจ้าต้องพบกับโศกนาฎกรรมจุดจบชีวิตแล้ว

เป้าหมายศพชาวโลกกลุ่มแรก คืนนี้คือฆ่าสังหารหมู่ชน ชาวอิตาเลี่ยน แล้วพวกเจ้าจะเป็นรายต่อไป เราจะยึดครองโลก
--------------------------------
ซูมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ครืนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน!!! ยานอวกาศเอเลี่ยนต่างดาวกระทิงดุสเปนลอยขึ้นสู่ท้องฟ้าบินมุ่งหน้าไปยังพิกัด0.123 ทางทิศตะวันตกเฉียงเหนือ ไปยังประเทศอิตาลี
----------------------------------
เอเลี่ยนตอร์เรสได้สั่งการให้ลูกน้องเอเลี่ยนทัพสเปน เตรียมมีดตัดเล็บและไม้จิ้มฟัน อาวุธอันทันสมัยเพื่อสังหารหมู่ชนชาวอิตาเลี่ยนเป้าหมายแรก