ข้อสอบคณิต ป.3 และแบบฝึกหัดการคูณ เปิดให้โหลดแล้วค่ะ

สวัสดีค่ะ เด็กๆเปิดเทอมกันแล้วนะ? น้องกานต์บ่นตั้งแต่วันแรกเลยว่าค่ะว่า ?ยังไม่อยากเปิดเทอม?.อิ.อิ

ต้องปรับเวลานอน-ตื่นกันด้วย เพราะปิดเทอมแอบนอนดึกคร๊าบบ

?

www.karn.tv เพิ่มแบบฝึกหัดคณิตศาสตร์ประถม เรื่ององศาและมุม, การคณู? มีทั้งแบบฝึกหัดและแบบเกมส์นะคะ ลองเลือกไปทดสอบฝีมือกันได้

?

?แล้วก็ ..ข้อสอบคณิตศาสตร์ ป.3 ?มีแล้วค่ะ เป็นข้อสอบวัดความรู้ จากสำนักทดสอบทางการศึกษา สพฐ.

มีเวลาก็แวะเข้าไปดูนะคะ

?ขอบคุณเพื่อนๆที่ช่วยส่งแบบฝึกหัดไปให้ แม่น้องกานต์จะทะยอยนำลงเพื่อเป็นประโยชน์กับเด็กๆในวงกว้างต่อไปค่ะ? (แต่ขอเลือกดูชิ้นที่ไม่ติดเรื่องลิขสิทธิ์นะคะ เพราะเรื่องนี้กำลังฮิตเลยอ่ะ..กลัวจ้า)? ปกติแบบฝึกหัดที่เรานำมาจะเป็นการเปิดฟรีดาวน์โหลดอยู่แล้วค่ะ
ความเห็นที่ 1
ก็องโต้@ยูไนเต็ด

ขอบคุณมากๆเลยครับ คุณกานต์ จขกท.

มีวิชาอื่นๆ ก็เอามาอีกนะครับ ผมจะโหลด ไปให้ครูประจำวิชาแต่ละท่าน ได้หลักสูตรใหม่ๆยิ่งดีเลยครับ

ขอบคุณมาอีกครั้งครับ

มีพวกเกมส์คณิตคิดเร็วไหมครับ ที่โรงเรียนส่งแข่งประจำ ถ้ามีอะไรดีๆแบบนี้ เอามาอีกนะครับ

ขอบคุณมากเลยครับ

ความเห็นที่ 2

เข้าไปดูมาแล้ว มีหลายวิชาเลย ขอบคุณอีกครั้งคับ จขกท. หามานานแล้วพวกเกมส์คณิตศาสตร์เนี่ยะ ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกก

ความเห็นที่ 3
ซีsexฉ่าย

อืมม...เวปเด็ก ๆ เข้าไปดูทีก็เพลินดีเหมือนกันนะ...อีตาก็อง

ดูแล้วอยากมีลูกชาย..หาเมียก่อนงานนี้..!

ความเห็นที่ 4

ผมหามานานแล้วครับ ครูประจำวิชาคณิตฝากให้ผมหา

555+

v
v
v

ความเห็นที่ 5
yINGyui

อืมม...หาทางเข้าไม่เจออะ ใครช่วยทีเข้าไปดูแล้วไม่เจอที่โหลด ลูกชายอยู่ป.2อะ ชอบวิชาเลขมากๆ เพราะเราสนับสนุนเค้ามาตั้งแต่แรก
จะเล่าอะไรให้ฟัง.. เราอะตอนเด็กๆเกลียดมากๆเลยวิชาเลขเพราะโดนบังคับให้ท่องตลอด เราเลยเปลี่ยนแนวการสอนเลขให้ลูกเพราะกลัวลูกจะเกลียดและหนีวิชาเลข ลูกเราบวกเลขได้ตั้งแต่ก่อนเข้าเรียนเพราะเราสร้างเกมถามมาตอบไปกะลูกตลอด ตอนนี้เค้าก็ได้ที่2ของห้องแล้ว เราสอนเค้าเปนภาษาไทยนะ ทำได้ขนาดนี้เราก็พอใจจิงๆ

ความเห็นที่ 6
ซีsexฉ่าย

อืมม..ผมคิดว่า..พอคุณเข้าไปที่ www.karn.tv แล้วนะคุณ..yINGyui ช่องสีเขียวด้านซ้ายมือคุณ..ไล่ลงมาเรื่อยๆ ช่องที่ 10 สีแดง..ที่บอกว่า..Free download นั่นแหละ..คลิ๊กเข้าไปก็จะมีหัวข้อให้คุณเลือก..!

ไม่แน่ใจนะ..แต่คุณก็อง..คงทราบดีครับ..!

ความเห็นที่ 7
เกวลี

ขออีกคะ

ความเห็นที่ 8
อา

ขออีก

ความเห็นที่ 9
เกวลี

ขอการคูณ5 ข้อ

ความเห็นที่ 10
memee

อยากได้ ของ ป.4 ด้วยค่ะ มีไม๊คะ