มีร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ

คือเราซื้อกางเกงยีนมาตัวนึงค่ะ แล้วเอวมันใหญ่กว่าเอวเราไปราวๆ 1 นิ้วครึ่ง เราไปให้ร้านเอาเข้า เขาบอกว่าถ้าเอาเข้ามันจะเสียทรง ยกเว้นร้านที่เขารับแก้ทรงกางเกงยีนจริงๆ ร้านไหนรับแก้ทรงกางเกงยีนบ้างคะ จะเอาไปแก้นิดหน่อยค่ะ
ความเห็นที่ 1
ยอด^ยาหยี

ร้านตรงปากซอยมหาดไทยอ่ะค่ะ (ราม 65) ร้านนั้นเข้าทำกางเกงยีนโดยเฉพาะ

ความเห็นที่ 2
pook

แนะนำร้านนึง ในซอยเซ็นต์หลุยส์ 3 อ่ะ (ถนนสาทร 11) ตั้งอยู่หน้าร้าน ซินไฉ่ฮั๋วซักแห้งอ่ะ ข้าง ๆ จะเป็นข้าวหมูแดง ตัดเย็บดีนะ แต่ลูกค้าเยอะ ต้องรอหน่อยนึง

ความเห็นที่ 3
teay

มาบุญครองชั้นล่าง ติดฝั่ง ปทุมวันปรินซ์เซส ร้านที่มีกางเกงยีนส์ขายอ่ะ

ความเห็นที่ 4
สีกั๊วเฉียน

ร้านติ๋มซำ ที่หาดใหญ่ กะว่สิ้นเดือนจะไปใช้บริการด้วยครับ เขาคงจะช่วยได้...