ความเห็นที่ 1
forthjuly

:em06:

ความเห็นที่ 2
6potato9

...หวาดเสียวแทน :em20: :em20:

ความเห็นที่ 4
dish123

ยังถือได้ดว่าดวงดีนะ

ความเห็นที่ 5
สิงห์ยาดอง

ผมก็เคยผ่านเหตุการณ์เสี่ยงตายมาเหมือนกัน เจอมากับตัวเองเลยครับ คิดแล้วยังขนลุกเลยว่ารอดมาได้ยังไง

คือผมกะลังจีบสาวอยู่ เลี้ยงข้าวสาวด้วย แล้วเมียผมก็เดินมายืนอยู่ข้างหลัง มาตอนไหนไม่รู้เลย มารู้อีกที คือ ความผิดของเรา สำเร็จไปแล้ว และแม่ก็มายืนทำตาเขียวๆพร้อมๆกับถืออีโต้ด้วย 555 ที่เหลือ คือความสามารถส่วนบุคคล ที่เอาตัวรอดมาได้

ความเห็นที่ 6
6potato9

....โหยยยยย ยังดีนะที่ผ่านด่านอีโต้มาได้ :em01: :em13: :em15:
V

v
v

ความเห็นที่ 8
สิงห์ยาดอง

บอกแล้วไงว่า มันเป็นความสามารถส่นบุคคล 555 แต่อนุญาต ให้ลอกเลียนแบบได้

ความเห็นที่ 9
พอซัมนึง

มันขึ้นอยู่กับดวงคนครับเจ๊มัน ต่อให้มีเหตุการณ์ร้ายๆ ก็รอดมาได้เฉยเลย เหมือนอิสานบ้านเราว่า

"ฆาตสิซวยเข้าป่าไปหาเห็ดกะพ่อขี้ ฆาตสิดีเข้าป่าไปนั่งขี้กะพ่อเห็ด"

:em13: :em13: :em13: :em13: :em13: :em13:

เอามาให้ดูอีกนะครับ ดูเพลินดี

ความเห็นที่ 10
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

.............นับถือๆๆ เสี่ยงตายจริงๆ แค่เส้นยาแดงผ่าสิบหก ถ้าเป็นคนไทยคงขวัญผวาไปอีกนาน แต่ฝรั่งไม่รู้ว่ามันมีขวัญหรือเปล่า ?