ทานยาจีนแล้วประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์

ดิฉันทานยาจีนมีบุตรยากอะค่ะ ประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ 2 อาทิตย์ไม่ทราบว่าจะเป็นอะไรไหมค่ะ เดือนสิงหาเป็นวันที่ 20 เดือนกันยาประจำเดือนมาวันที่ 4 ซึ่งถือว่ามาเร็วกว่าทุกเดือนมาก ดิฉันอยากมีลูกมากค่ะ ขอผู้รู้ช่วยตอบทีค่ะ 

6potato9
ความเห็นที่ 1
6potato9

...ไม่ทราบเหมือนกันคะ
เดี๋ยวรอสาวหมูสนามมาตอบ :em01: :em16:

หมูสนามเด้อ
ความเห็นที่ 2
หมูสนามเด้อ

เอา..ทำไมมันมาเร็วก่อนกำหนดจังเลย ปกติช่วงวันไข่ตกเหมาะแก่การxxx เพื่อมีบุตร คือวันที่ 14 (นับจากวันแรกของรอบเดือน) ไปพบหมอสูติฯดีกว่านะ ตอนนี้หยุดทานยาจีน ไม่รู้มีสารอะไรไปเร่งฮอร์โมนเกิดตกไข่เร็วก่อนกำหนดหรือเปล่า หรือเกิดจากตัวคุณเองก็เป็นได้ หาหมอด่วนจ้า.. :em19: :em19:

senbe2
ความเห็นที่ 3
senbe2

เท่าที่รู้มายาพวกนี้บางตัวจะช่วยขับของเสียจากร่างกายครับ อาจจะไปทำให้ร่างกายเปลี่ยนแปลงมั่งนิดหน่อย มั้งครับ

Its not easy to be princess
ความเห็นที่ 4
Its not easy to be princess

รู้แต่ว่า เพื่อนเรา ทำกิ๊ฟหมดไปหลายตังค์มาก จนเลิกล้มความตั้งใจ แล้วก็มีป้า ๆ แนะนำให้กินยาจีน(ซื้อมาจากแถวเยาวราช) มากิน หมดไม่ถึง 5 พันบาท ท้องซะงั้น ตอนนี้คลอดแล้วด้วย

fleedom209
ความเห็นที่ 5
fleedom209

มาปรึกษาที่ร้านนี้เลยคับรับรองมีลูกแน่นอนคับ
ผมแนะนำคนไปหาหลายครั้งแล้ว
ตอนนี้ก็มีลูกกันหมดแล้วคับ
http://www.kmchineseherb.com/