สาวสวยช่วยตัวเอง

เก่งจริงๆเลย  ทั้งสวยและช่วยตัวเองด้วยการถักเปียเองไม่ต้องพึ่งคนอื่น

6potato9
ความเห็นที่ 1
6potato9

...เก่งเน๊อะ
เราก็ไว้ผมยาวแต่ไม่ชอบถักเปีย หน้าไม่ไห้ :em01: :em16:

สิงห์ยาดอง
ความเห็นที่ 2
สิงห์ยาดอง

โห..... เอิ้กกกกกกก ไปไหนไม่ถูกเลย ขอยาดมหน่อยยยย

ชารีส
ความเห็นที่ 4
ชารีส

เป็นลมเหรอ ช่วยตัวเองนะเพ่สิงห์ :em27: :em13: :em12:

เบส เบส
ความเห็นที่ 5
เบส เบส

มีแต่ถักผมบน

หาถักผมล่างมาด้วยดิ :em12: :em12: :em12:

maewngow
ความเห็นที่ 6
maewngow

ทู้นี้เห็นตอนแรกก็สดุดตาละ

สมัยเด็กๆก่อนไปโรงเรียน

เช้ามาต้องถักเปียให้น้องสาวทุกวัน

น้องไว้ผมยาว ถักเปียคู่ ดูน่ารักดี

ตอนนี้มีผัวไปแล้ว ตัดผมสั้นเหมือนผู้ชาย

สุดแสนล้านทรวง
ความเห็นที่ 7
สุดแสนล้านทรวง

คนละเรื่อง กับผู้ชาย ช่วยตัวเองเลยเน๊อะ :em13: :em15: :em07: :em01: