ใครรู้จักร้านเช่าหนังแผ่นแท้ที่บางแสนบ้างครับ

ใครรู้จักร้านเช่าหนังแผ่นแท้ที่บางแสนบ้างครับ หรือในแถบใกล้เคียงที่บางแสนก็ได้ครับ เพราะเจอแต่ร้านให้เช่าแผ่นไรท์ เช่ามาเสียบ่อยต้องคอยเอาไปเปลี่ยน  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบของทุกคนนะครับ

สุดแสนล้านทรวง
ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง

ลองปรีกษา กำนันเป๊าะ ซิครับ ท่านกว้างขวางที่นั่น

หรือไม่คุณก็เข้ามา ตัวเมืองชล หรือออกไปทางพัทยา

ถ้าจะให้ดี ยอมเสียเวลาวันหนึ่ง เข้า กทม.ดีกว่า :em07: :em01:

(นอกเรื่องอีกล่ะตรู คราวนี้ของสูงเลยว่ะ)

zgundam
ความเห็นที่ 3
zgundam

เดี๋ยวนี้เขาก็ไรท์ให้เช่ากันทั้งนั้นแระ ก็ลิขสิทธิ์ส่งแผ่นมาสเตอร์มาแผ่นเดียว จะพอให้ลูกค้าเช่าไหม ?

6potato9
ความเห็นที่ 4
6potato9

...ช่ายๆๆ ลองไปถามกำนันเป๊าะดู... :em12: :em12: :em12: :em12:

ชารีส
ความเห็นที่ 5
ชารีส

ถ้ากำนันโป๊ะไม่ทราบ ก็ถามกำนันสไตล์ :em19: