ส่งการบ้าน..แคนตาลูปนมสด และส่งการบ้านสาวชารีส..เมื่อวัยรุ่นเอ็มไทยไปเที่ยวสวนแตงโม

แคนตาลูปนมสด ( บ่มีสาคูเด้อ )

ส่งการบ้านตามกระทู้นี้  http://talk.mthai.com/topic/373726

เฮ็ดง่ายๆ 5 นาที เขาอุตส่าห์เอามาลงให้ดูเนาะ ข้อยก็เลยทำตามโลดดดด จะได้มีกำลังใจ อิอิ แห่ะๆ

แคนตาลูป 1 ต่อน ไม่มีที่ตักกลมๆ หั่นเอาโลด ที่ตักกลมๆมันสวย แต่มันตักได้บ่กี่ลูกเด้อ เหอๆ

นมสดครึ่งแก้ว ใส่น้ำตาลจึ๋งนึง บ่ชอบหวาน เพราะหวานอยู่แหล่ว ฮ่าๆ

ปั่นนมสดใส่น้ำแข็ง ราดบนแคนตาลูปกินแล้วสดชื่น ปานยืนบนเขาพระวิหาร เหอๆๆ..ระวังกระสุนเด้อล่ะ

กินบ่หมดจ้อย..ตักกินแต่ต่อนแคนตาลูป เหมือนตักกินลูกชิ้นในก๋วยเตี๋ยวนั่นแหล่ะ ฮ่าๆๆ 

กินแคนตาลูปแล้ว.. ไปหากินแตงโมแก้ร้อนกันดีกั่ว

อิอิอิอิอิ...ฮ่าๆๆๆ

ต่อไป..ส่งการบ้านสาวชารีส...เมื่อวัยรุ่นเอ็มไทยไปเที่ยวสวนแตงโม

( @ ) ( @ )

ลูกบักใหญ่ๆ บักเอ้บๆ...ดูแต่แตงโมเด้อ อย่าไปแนมเบิ่งอย่างอื่น บักแตงโมใหญ่อิหลีเนาะ!!!

บักนมสด เอ๊ย! บักแตงโมลูกละกี่กิโลน๊อนิ่...ป้าดดดดดดดดดดดดด..ติโท้ๆๆๆ

กินบ่หมดดอกเด้อซั่น หน่วยใหญ่หลายโพด ยานโต่งเหล่งเบิ๊ดดดดดด ฮ่าๆๆ

-โจ๊บแหล่วเด้อ- มวั๊ะๆๆ♥♥♥

ความเห็นที่ 1
สิงห์ยาดอง

ที่ริมทาง ระหว่างที่กล่าว มีแม่ค้าสาว หน้าขาวผิวผ่อง ผัดหน้า ทาแป้งเสียแดง
นั่งร้าน ขายแตง อยู่ที่ ริมคลอง ฝานแตง แดงแดงเป็นแผ่นเหมือนหนึ่ง เชิญแฟน
ให้ชิม ลิ้มลอง รอยยิ้ม เหมือนน้ำ ผึ้งหยด ทำให้ผม ไวพจน์ต้องจอดรถ ลงไปมอง
แตงเล็ก แตงใหญ่ วางขาย เป็นตับ เจ้าของ ต้อนรับ ด้วยรอย ยิ้มย่อง
ชาติเจ้าชู้ ประตูดิน ผมไม่ได้ซื้อ แตงกิน แต่อยากจะจีบ เจ้าของ จึงแกล้งถาม เนื้อความในใน
ว่าแตงน้อง สองใบ น้องจะขาย ไหมน้อง

ความเห็นที่ 2
chaychai

รูปล่างๆ นี่ เป็นรูป คุณหมูสนามเด้อ เหรอครับ :em19:

ความเห็นที่ 3
gompoo

คุณหมูสนามนิ ช่างคิดนะครับ :em01:

ความเห็นที่ 4
หมูสนามเด้อ

จ๊ากกกกกกกกกกกก!! ฮ่วย..วมต. ตาถึงจริงๆ!!! เหอๆๆ
แม่นแหล่ววววววว..ตาถึงจริงๆเนาะ..ขนาดปิดมิดชิดไม่เปิดเผยเลยเด้อนี่ ฮ่าๆๆๆ...หนักอกหนักใจอิหลี..วู๊ววววว หนักใจหลายๆ ฮ่าๆๆๆ :em12: :em12: :em12: :em12: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 6
6potato9

...โหหหห นมหรือนั่น :em17: :em13: :em15:

ความเห็นที่ 7
dish123

ฮ่า ฮ่า มีแบบนี้ด้วย เป็นการส่งการบ้านที่ยอดมากจริงๆ

ความเห็นที่ 8
สิงห์ยาดอง

เฉพาะ นม ต้มยำกินได้ทั้งหมู่บ้านเลยมั้งนั่น :em27: :em27: :em27: :em27:

ความเห็นที่ 9
สุดแสนล้านทรวง

ผู้หญิงส่งการบ้าน แต่ ผู้ชายทำการบ้าน :em26: :em01:

สงสัยจัง เธอลุกขึ้นไหวไม๊นั่น ทรงตัวยังไงละเธอ :em27: :em01:

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน กระผมเทพตอร์เรส วันนี้กระผมมารายงานผลฟุตบอลถ้วยยุโรป เมื่อคืนนี้

พี่เสือจัดหนักอีกแล้ว

เสือเหลืองดอร์ทมุนไล่ถล่มรีลมาดริดเละเป็นโจ๊กเช่นเดียวกับบาร์ซ่า4-1

ราชันชุดขาวกลับบ้านไม่ถูก

คู่ชิงปีนี้จะเป็น บาร์เยินมิวนิคVSดอร์ทมุน แน่นอนครับ
เป็นศึกสายเลือดเยอรมันครั้งแรกของถ้วยยุโรป

คลาสสิคมากๆครับ หลังจากที่คราวก่อนเคยมีแต่ศึกสายเลือด อังกฤษ สเปน อิตาลี