จีนเลิกบล็อคยูธูปแล้วเลยเอาเพลงมาฝากเพื่อนสมาชิกครับ

เพลงแรกของคุณสิงห์ยาดองครับ
เพลงนี้ของคุณหมูสนามครับ
ซานตาน่าให้ลุงป.6ครับ
เพลงนี้ให้คุณnz16ครับโดยนักร้องสาวชาวนิวซีแลนด์Hayley Westenraเสียงเพราะมาก
อันนี้สำหรับคุณชารีสครับ
ส่วนเพลงนี้เฮียโชคน่าจะชอบครับ
เมื่อชีวิตมันต้องสู้ จงอย่าหยุดเชื่อมั่น มอบให้ตอเรสก็แล้วกันครับ
เพลงนี้ให้คุณสุดแสนล้านทรวงกับคุณเบสเบสครับ มันส์จริงๆฮ่าๆ
ส่วนอันนี้ของคุณเอื้อออครับ^^
ส่วนนี้ของผมเอง อิอิ
ต้องขอโทษที่ไม่ได้เอาเพลงไทยลงเพราะผมเกรงจะมีปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์ เลยไม่ได้โพสท์เพลงไทยที่หลายๆท่านชอบ ขอบคุณครับ

ความเห็นที่ 1
เฮียหลง1978

ที่สงสัยก็เพราะว่าปกติเวลามีคนเอาคลิปจากยูธูปมาโพดมันจะไม่ขึ้นที่หน้าจอผม มันจะเป็นสีขาวว่างๆไม่มีคลิปขึ้นมาให้คลิ๊ก

แต่เมื่อวานปรากฏว่าคลิปของคุณหมูสนาม(5มนุษย์ไฟฟ้า)และคลิปของคุณเอดูที่เป็นคนเหวี่ยงกีต้าร์ฟาดปากนักร้องมันมีคลิปขึ้นมาให้คลิก ผมเลยลองคลิกเข้าไปปรากฏว่าดูได้ด้วย

เลยสงสัยว่าจีนมันเลิกบล็อคยูธูปแล้วเหรอ

เลยลองเข้ายูธูปปรากฏว่าเข้าได้แถมเปิดคลิปฟังเพลงได้ด้วย ก็เลยมีโอกาสได้ดูรายการตอบโจทย์กะเขาซะที(ย้อนหลัง)

ฮ่าๆๆ :em19:

เลยถือโอกาสเอาเพลงมาฝากด้วย

ไม่รู้จะได้ดูอีกกี่วัน เอาแน่เอานอนอะไรไม่ได้จีน

ความเห็นที่ 2
nz16

... :em01:แล็บท็อปตัวเองตกรุ่นป่าวเฮียหลงฯ!!55++....แมนิแท้งค์สำหรับของฝาก...กระทบไหล่มาแล้ว Hayley ไหล่ทรุดอยู่เนี่ย!!! งานระดับชาติจะขาดเธอไม่ได้ เริ่ดค่ะ....แต่ดั๊นนไปชอบแบล็คเมจิควูแมนเหมือนกัน ... :em01: :em05:...

ความเห็นที่ 3
เบส เบส

ขอบคุณครับเฮียหลง1978 ช่างรู้ใจจริงๆ ....แต่เหมือนประจานว่ากระผมฝักใฝ่ยังไงก็ม่ายรุ๊ :em12: :em12: :em12: :em12: :em12:

.... จริงๆ คุณสุดฯ เค้าหื่นกว่าผมน่ะ :em13: :em13: :em13: :em12:

ความเห็นที่ 5
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...............ขอบคุณมากหลง... ที่เอาเพลงโปรดมาฝาก ... นี่คงเป็นการแสดงสดของซานตาน่าตั้งแต่ยังหนุ่มและดังใหม่ๆซิ ... ลุงยังเปิดยูทูปดูและฟังเพลงของเขาอยู่เสมอ ... ฟังแล้วก็ได้อารมณ์และมีฟิลตาม
ขอให้เมืองจีนอย่าผีเข้าผีออกนะ .. ขอให้หลงได้ดูยูทูปไปเรื่อยๆ ... ของเขาดีจริงนะ ... จะบอกให้

ความเห็นที่ 6
ชารีส

อยู่ปราจีนก็บอกมาเถอะ ทำไมต้องบอกว่าอยู่จีนด้วย

ปราจีนทำไมจะดูยูทูปไม่ได้ จริงไหม:em10:

Hayley นางร้องประกอบหนังแฟนทอมใช่ไหม

เสียงกำดังดีเหมาะกับสมัยไม่น่าสะพึงเหมือนป้าซาร่าห์ ไบรท์แมน

ที่เหมือนนักร้องสุนทราภรณ์เหมาะกับอีกยุค

ในคลิปไมเคิล บูเบิล เอ๊ย บูเบแซวลูกสาวเดวิด

ครั้งยังสวีทกัน แต่ตอนนี้แกได้เมียสุดสวย

Luisana Lopilato ดาราอาเจนติน่า

นางเอกเอ็มวี Haven′t Met You Yet

มีลูกหนึ่งแล้ว พี่บูเบิลไม่น่ารีบแต่งเลย น่าจะรอน้องก่อน:em06:

ความเห็นที่ 7
หมูสนามเด้อ

ซวดๆๆๆๆ :em07: :em07: :em07: :em07:
ฉลองเสี่ยหลงฯมองเห็นยูทู๊ปแหล่ว ฮ่าๆๆ :em12: :em13: :em19: :em16:

ความเห็นที่ 9
หมูสนามเด้อ

ฮ่วย..ทำไมเพลงของพี่สุดมีแต่สาวๆ เพลงข้อยมีแต่คนแก่ล่ะนิ่ ฮ่วย :em21: :em21: :em21: :em17: :em02: :em21:

ความเห็นที่ 10
เฮียหลง1978

โดย: เฮียหลง1978 เขียนเมื่อ 3 ชั่วโมงที่แล้ว IP: 210.77.24.XX

210.77.24.0 IP address Information
The IP address 210.77.24.0 was found in Beijing, Beijing, China. It is allocated to Beijing Primezone Technologies Inc.. Additional IP location information, as well as network tools are available below.

IP address: 210.77.24.0
ISP: Beijing Primezone Technologies Inc.
City: Beijing
Region: Beijing
Country: China (CN)
latitude: 39.9289
longitude: 116.3883

http://www.speedguide.net/ip/210.77.24

IP นี้มันจังหวัดปราจีนตรงไหน

:em30: