แบบบ้านทรงไทย

จะหาแบบบ้านทรงไทยได้จากที่ไหนหรอครับ

อาจารย์ให้ทำโมเดล 2 หลัง เป็นแบบชั้นเดียวกับสองชั้น

ผมหาแบบไม่ได้เลย มีแต่ขาย ซึ่งก็แพงมาก ใครมีหรือ พอทราบว่าจะไปหาได้ที่ไหนบ้างครับ

จะกลางภาคแล้ว แบบก็ไม่มี งานก็ไม่เดิน หามานานแล้ว ไม่ได้ซักทีเลย

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ T_T

MARINO_13
ความเห็นที่ 1
MARINO_13

ถูกต้องครับ คุณลุง ป 6

เทพเกิ้ล มีคำตอบให้คุณแน่ ๆ

v
v
v
v

วิศวกรโยธา
ความเห็นที่ 2
วิศวกรโยธา

เมลล์มาหาพี่ น้อง เดวจัดให้ พี่เป้นวิศวกร แบบมีเพียบ แต่เป็นไฟลล์แคดนะ
สงสารว่ะ
narin_n2006@hotmail.com

ต่างแดน
ความเห็นที่ 3
ต่างแดน

: www.becnews.com/.../knowthai050646.html
ลองเข้าไปดูเว็บนี้นะ เราเข้าไปดูมามีแบบเยอะเลย หรือคุณลองเข้าไปหาที่กลูเกิลดูซิ เขียนว่า แบบบ้านทรงไทย แล้วกดตรงที่เขียนว่า รูปภาพ มันก็จะปรากฎรูปภาพบ้านที่ว่านี้เยอะเลยค่ะ