ขนาดของผู้ชายรอบโลก

มาดูขนาดโสต  ศอ    นาสิก  ผู้ชายรอบโลกกันพี่น้อง

ใครโดนเมียดึงหูประจำ   ต้องพลิกวิกฤตให้เป็นโอกาสนะจ๊ะ 

ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
ความเห็นที่ 1

.................เอ่อออ .... โลกนี้มันมีแปลกๆนะครับ
สงสัยเขาเข็นไอ้วนนั่นไปผ่าแหงๆ ... ฮ่าฮ่า

ความเห็นที่ 2

.................เอ่อออ .... โลกนี้มันมีแปลกๆนะครับ
สงสัยเขาเข็นไอ้วนนั่นไปผ่าแหงๆ ... ฮ่าฮ่า

ความเห็นที่ 3

mane1
ความเห็นที่ 4
mane1

สเปค....ชารีส :em10: :em15: :em29: :em05:

สิงห์ยาดอง
ความเห็นที่ 5
สิงห์ยาดอง

ไอ้อ้วนรูปสุดท้าย สงสัยจะเป็น หงจินเป่า ตอนเด็กแน่ๆ :em13: :em13: :em13:

สุดแสนล้านทรวง
ความเห็นที่ 6
สุดแสนล้านทรวง

รููปสุดท้าย มันลงท่าไหน

เสี้ยวเสียว ถ่างกลางซะด้วย น้ำหนักกดทับลงไปอีก ไอ้จ้อยมันจะไปเหลืออะร๊าย :em13: :em15: :em07: :em07: :em19: :em19: :em01: :em01:

เบส เบส
ความเห็นที่ 7
เบส เบส

Love you .... catandcat :em08: :em08: :em08: :em08: