รู้แล้วเหยียบไว้ เมียก็เมียเหอะ จะเก่งกว่าผัวได้ยังไง

เทคนิคการซ่อนเงิน ของบรรดาผัวๆ จากทั่วโลก

Edited : Webmaster

ความเห็นที่ 1
SLopE2d

มันหาเจอหมดนั่นแหละตกสำรวจ แต่เมียมันไม่ค่อยสนใจศาลพระภูมิหน้าบ้านเท่าไหร่นะ มันมีแต่ไปไหว้แล้วก็จบรืิอเร้อของในศาล(ย้ำในศาลเลยนะ) มันไม่รื้อไม่ย้ายหรอกมันกลัวผีเข้าเจ้าที่โกรธ มีที่เดียวเท่านั้น(ฮา)

ความเห็นที่ 2
เบส เบส

ซ่อนในบัญชีธนาคารเมีย เค้าไม่รู้หรอก :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 3
สิงห์ยาดอง

ไม่เหลือหรอก คือเขาเรียกว่า สัญชาตญาณ ไหวพริบ ปฏิภาณ ของบรรดา เมียๆทั้งหลายจะสูงมากกกกก :em13: :em13: :em13: :em13: :em12: :em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 4
ตกสำรวจ

จริงครับ .... ต้องย้ายที่ตั้งไปเรื่อยๆ อย่างที่ทางทหารเขาว่าไว้ " อย่าใช้ยุทธวิธี
ซ้ำซาก " (เธอจะจับทางได้)

ผมเคยมีแหล่งฟองเงิน ที่ตัวเองคิดว่าเจ๋งที่สุด คือ ในกล่องฟิวส์ใต้ฝากระโปรงรถ เพราะ
คิดว่าเธอไม่รู้เรื่องรถ เธอต้องลงแรงยกกระโปรงรถ + เลอะน้ำมัน เธอคงไม่ทำแน่ ..
แต่ที่ไหนได้ ไม่เกิน 7 วัน เธอหาจนเจอ .... จมูกไว ยิ่งกว่าลาบาดอร์

ความเห็นที่ 5
ตกสำรวจ

ต้องยอมรับว่า ... เรื่องแบบนี้ เธอจะมีสัญชาติญาณพิเศษ จนผมสงสัยว่า
จะมีกล้องปากกา ฝังอยู่ทั่วบ้าน หรือเธออาจแอบเลี้ยงกุมารทอง/รัก-ยม/นางตานี/
ผีถ้วยแก้ว ฯลฯ ไว้ในบ้าน

ความเห็นที่ 6
esgimo

บ่มีเงินให้ซ่อน บ่มีเมียให้เสี่ยง ซาบายอุรา :em32: :em32:

ความเห็นที่ 8
wakruj

เมียผมเป็นคนหาเงินเก่ง ซ่อนที่ไหนหาเจอหมด :em1

ความเห็นที่ 9
6potato9

ถ้าลำบากขนาดนั้นอย่ามีเมียเลยค่ะ :em13: :em16:

ความเห็นที่ 10
เบส เบส

ถ้าลำบากขนาดนั้นอย่ามีเมียเลยค่ะ :em13: :em16:

......................................
ให้ไปเอาผัวแทนเลยครับ ป้าฝากบอกมา :em12: :em12: :em12: :em12: