ปลงฯ ซ่ะ

เครดิต ......... อาซาฮี  ชิมบุน

เมื่อคืน ...... กดมั่วไปเจอเว็บไซด์ของ   " นสพ. อาซาฮีชิมบุน " (ญี่ปุ่น)  แปลไม่ออกหรอกครับ

แต่รูปที่เขาโพสให้ดู  พอเข้าใจได้ไม่ยาก ....... " มิยาบิ "  นางเอก AV ลูกครึ่งญี่ปุ่น - ฝรั่งเศส

ขวัญใจของผม  และหนุ่มมาก/หนุ่มน้อย(ในอดีต)  ณ. ที่นี้นั่นเอง

ถ้าไม่ใช่จาก  " อาซาฮี ชิมบุน "  ผมไม่เชื่อเด็ดขาด ........ เอวัง ด้วยประการฉะนี้ ....... เจริญพวง

ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง

ใช่เหรอ

คนเดียวกันเหรอ

แค่มาลองไฝ้วภาพกันหรือเปล่า :em18: :em18: :em18:

ความเห็นที่ 3
SLopE2d

คนเราไม่น่าร่วงเร็วขนาดนี้ ไม่กี่ปีมาเองนะมิยาบิ สงสัยเอ็ดส์เอาไปกินแน่ๆ งานนี้ แล้วไอ้พวกเมื่อตอนเขามาเมเมืองไทยใหญ่ๆ โตๆ กันทั้งนั้นนะสงสัยเอดส์แดรกหมด(ฮา)
รู้สึกเป็นห่วงแต่เห็นว่าเป้นคนโปรดของมึงก็ช่วยโทรไปถามไถ่หน่อยก็แล้วกันนะตกสำรวจ(ฮา)

ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...............ว่าจะได.....ปี้หนาน....ฮ่าฮ่า...ขวัญใจอ้ายบ่าไจ้ก๊ะ ?

แก่อย่างนี้แล้วไม่เป็นไรหรอกครับคุณตกสำรวจ
ถึงเป็นเอดส์ก็มีเงินเหลือจากหนังxxxที่เขามาจ้างถ่ายเยอะแยะ
ถ้าไม่เป็นยิ่งดี. รับรองเงินทองเหลือใช้แน่นอน