ความเห็นที่ 1
เบส เบส

อ้าวเหรอ. เมียมึงโชคร้ายจริงๆ ได้ผัวอย่างมึงคงเครียดมากจากหน้าตาดีๆ กลายเป็นแก่สัสสสส :em13: :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 2
ตกสำรวจ

โพสนี้ได้มาจาก " อาซาฮี ชิมบุน " (ญี่ปุ่น)..... เลยกล้าเอามาโพส
(ต่อ)ให้ดู ถ้าเจอจากในโซเชี่ยลฯ กะเลกะราดทั่วไป ..... จะไม่เชื่อแน่นอน

ตามข่าว (กูเกิล แปลให้) ตอนนี้เธอกำลังตกอับ ..... แต่ถึงยังไง ว่างๆ ก็บิน
มาประเทศไทยบ้าง ..... (เชื่อว่า)แฟนๆ เก็บตดหลายคน ยินดีรับอุปการะ
อย่าน้อยก็คุณลุงฯ (ใจดี) ของเรา

ความเห็นที่ 3
ตกสำรวจ

# 4 / ตาบอด - ตาใส

ท้ากันกลางอากาศเลยหรือครับ ..... กระทู้เรื่อง พล.อ.ชวลิต ของคุณ มันเป็น
ปีแล้วนาครับ ..... คุณยัง " แค้นฝังหุ่น " อยู่หรือครับ .....?

ผมไม่รู้จักคุณ คุณก็ไม่รู้จักผม ..... ไหงจริงจังกับเรื่องในโซเชี่ยลฯ นักหละครับ
ระวังนาครับ ..... " ตาบอด " ก็แย่อยู่แล้ว ฝังใจ/ไม่ปล่อยวางมากๆ
เด๋วมันจะ " บ้า " โลกโซเชี่ยลฯ ตัวใคร/ตัวมัน ไม่มีใครช่วยคุณได้นาครับ

ความเห็นที่ 4
ตกสำรวจ

กำลังคิดถึง และฝันถึง " มิยาบิ " (ในอดีต) อยู่ ..... อย่าทำให้เสีย
บรรยากาสซิครับ

อะไรที่มันพอจะจบได้ ก็ให้มันจบไป อย่าพยายามเล่ารื้อ ..... เก็บทุกเม็ดมา
วิแคะ เดี๋ยวพาลจะบ้าเอา

ความเห็นที่ 5
ตกสำรวจ

" ห้องเก็บตก " ..... เขาคุยเรื่องสัพเพเหระ ผมว่าคุณเอาเรื่อง เหาะไปกิน
กาแฟถึงประเทศคอสตารีก้า มาคุยด้วย ...... จะมันกว่า

ทานโทษ ..... มิยาบิ (คนเดิม) แก้ผ้ารอผมอยู่

ความเห็นที่ 6
สุดแสนล้านทรวง

แล้วจิ๋วมันไปเกี่ยวกับ มิยาบิ มาเรียเก็บตก โอซาว่าเอ็มไทย ตรงไหนล่ะ ตาบอด

บิ๊กจิ๋ว มันไปล่อ มาแล้วเหรอ มันละเมอหรือเปล่า เห็นเมียหลุยส์เป็นมาเรีย :em19: :em19: :em19: :em01:

ความเห็นที่ 7

กูไม่น่าทัก แต่แรกเล้ย มันเลยไม่จบ

กูชอบตอนเป็นทหาร มาเล่นการเมืองกูไม่ชอบ

บรรพบุรุษกู เป็นทหารผ่านศึกมาทุกรุ่น ยันกูด้วย ดังนั้นความรักชาติ และทหาร มันอยู่ในสายเลือด

ถ้าเข้าใจแล้ว ไม่ต้องอธิบายมาอีกแล้วน่ะ เรื่องการเมืองมันเรื่องของมึง กูไม่เกี่ยว :em02: :em01:

ความเห็นที่ 8

เฮ้ย บอด

กู สงสาร คนจะมาคอมเม้นท์ ที่ตรงกระทู้ว่ะ

ช่วยหาทาง ให้หน่อยซิ :em19: :em19: :em19: :em01:

ความเห็นที่ 9
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...........เรียน คุณบอด
ก้าวข้ามพลเอกชวลิต ยงใจยุทธได้แล้วครับ
ผมว่าแทนที่คุณจะเกลียดชังแกอย่างไรก็ตามมันไม่มีอะไรดีขึ้นหรอก....สู้เอาเวลามาบอกพวกเราดีกว่าว่าการปลอมไอพีว่าตัวเองอยู่เมืองนอกทั้งๆที่ตัวเองนั่งอยู่เมืองไทยจะดีกว่านะ...ผมก็ลืมไปซะแล้วเพราะมันไม่มีประโยชน์อะไร...จำได้แต่ว่าต้องเข้ากูเกิ้ล
ผมว่ามันจะเกิดประโยชน์มากกว่าความเห็นของคุณเรื่องพลเอกชวลิตฯเสียอีก