ช่วยแนะนำครีมสำหรับหน้าคล้ำและสิวหน่อยคะ

เราแพ้ครีมในเน็ตมาคะ พอหยุดใช้หน้าก็คล้ำลไปแถมสิวก็ขึ้นอีก เข็ดไปเลยคะตอนนี้อยากได้ครีมที่สัดจากธรรมชาติ ขอมียี่ห้อหน่อยนะคะ ช่วยพวกเรื่องหน้าใส ลดสิว รบกวนช่วยแนะนำทีคะ 

ความเห็นที่ 1
mom_sky

เราใช้สมุทอี้อ่ะคือมันดีอ่ะแต่หน้าเรามันแห้งมากอยากได้
คุณสมบัติแบบสมูทอีแต่เพิ่มความชุ่มชื้นมากกว่านี้

ความเห็นที่ 2
sky_akkarayotin

เราใช้เซรั่มของskinsista หน้าอิ่มน้ำมากึือเห็นบล็อคเกอร์ รีวิวกันหนักมากว่ามันดี นี่เลยไปลองซื้อมาคือมันก็ดีจริงๆราคาก็ไม่แพงด้วยซื้อที่วัตสันมา790บาท