สวัสดีปีใหม่ ชาวเก็บตกฯ เอ็มไทย ทุกคน เฮงๆ รวยๆ ครับ

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่นี้ ขออวยพรให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ลุงๆ ป้าๆ ในห้องเก็บตก อินบ็อกซ์ จงมีแต่ความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดขอให้สำเร็จ ทุกประการเทอญ

ปอมซัง
ความเห็นที่ 1
ปอมซัง

happy new year ครับ :em13: :em13: :em13:

พอซัมนึง
ความเห็นที่ 2
พอซัมนึง

สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ

ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

.........สวัสดีปีใหม่ครับคุณเฉไฉและเพ่ื่อนๆสมาขิกทุกคน...ในวาระปีใหม่นี้ ขอให้ทุกคนจงประสบแต่ความสุขความเจริญ โชคดี มีสตังค์ใช้ไม่ขาดกระเป๋าครับ ที่คิดอะไรไว้ก็ขอให้สมปรารถนาทุกประการ

dish123
ความเห็นที่ 4
dish123

สวัสดีปีใหม่ครับของให้ทุกท่านรับทรพย์กันเยอะๆ นะคร้บ

chaychai
ความเห็นที่ 5
chaychai

เฮงๆ รวยๆ ครับทุกคน หลังปีใหม่ เดี๋ยวจะส่งของขวัญไปให้นะครับ

สิงห์ยาดอง
ความเห็นที่ 6
สิงห์ยาดอง

สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ

ไอโฟนห้า
ความเห็นที่ 7
ไอโฟนห้า

แฮปปี้นิวเยียร์2017

ทาวน์อินทาวน์
ความเห็นที่ 8
ทาวน์อินทาวน์

สวัสดีปีใหม่ขอให้มีสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต