บอกต่อความดีงามกับลิปจิ้มจุ่มโทนนู๊ดชมพูที่เพิ่งลองใช้แล้วงานดีย์

เฮลโหลเทส
ดีค่าทุกคน วันนี้เราอยากมาแนะนำลิปจิ้มจุ่มที่เพิ่งลองใช้แล้ว อยากบอกต่อความงานดีย์ที่มีของตัวนี้ให้เพื่อนๆได้ดูกัน คือลิปสติกของ In2it รุ่น Liquid matt lipstick  เป็นเนื้อแมทสีออกโทนนู๊ดชมพู บอกก่อนว่าซื้อตามยูทูปเบอร์คนนึง ชื่อพี่ stylechonneeh คนนี้

ในคลิปพี่เค้ารีวิวลิปตัวนี้เลยไปลองซื้อตามดู(เชื่อคนง่ายจัง55) ประจวบเหมาะนางกำลังลดราคาอยู่พอดีเลยจ้า เหลือ179 ราคานี้ไม่พลาด จัดมาสองสีนี้

รุ่นนี้เค้าเพิ่งออกสีใหม่ 5 สีค่า ที่เราเลือกมาคือสี 03 และ 04 เนื้อเนียนทาแล้วกลบสีปากมิดเลยทดลองทาไปทำงานมา ติดทนทั้งวัน หลุดน้อย สบายปากดี

ใครอยากลองพุ่งตัวไปวัดสันหรืออีฟแอนด์บอยเลยจ้า งานดีย์ย์ย์จริงๆ จบการบอกต่อเพียงเท่านี้ค่ะ บายค่า >3<

ความเห็นที่ 1
piiyarlar

สีจมปูววววววว สวยค่ะ

ความเห็นที่ 2
tunzapoo

คลิปนี้ป่าว https://www.youtube.com/watch?v=jkrep17JeQg เราก็ตามคนนี้ในยูทูปอยู่เหมือนกัน เห็นรีวิวนี้อยากไปสอยตามบ้าง

ความเห็นที่ 3
CoffeGussenz

เห็นสวอชแล้วอยากลองบ้างงง >0<</p>

ความเห็นที่ 4
emmyju

ปากแห้งมากๆนี่จะรอดใช่มั้ย?

ความเห็นที่ 5
loveingme

แห้งมากก็ต้องบำรุงก่อนแล้วค่อยปาดพวกลิปแมทตามค่ะ

ความเห็นที่ 6
oraweetoo

เห็นมีแต่พวกอายไลเนอร์อะไรที่ใช้ดี ไม่คิดว่าอินทูอิทจะทำลิปติกแนวนี้ออกมา
ได้ฤกษ์ถอยลิปสีใหม่อีกแล้วสินะ

ความเห็นที่ 7
modemotion

มันจะทนจริงๆใช่มั้ย คือเราเติมลิปไม่บ่อยเวลาอยู่ข้างนอกเนี้ย
ก็ไม่สะดวกเติม

ความเห็นที่ 8
loveingme

ทนนะคะ ถ้ากลัวไม่ทนมันมีทริคการทา คือทารอบนึง>ทิชชูซับ>ทาทับอีกรอบ รับรองอยู่ทนจ้า

ความเห็นที่ 9
appellemint

ไม่มีโทนสีแดงกว่านี้หรอคะ :em06:

ความเห็นที่ 10
loveingme

แดงกว่านี้ คงต้องมาหารุ่นอื่นไปก่อนน้า หรืออาจจะรอลุ้นว่าin2itจะมีสีออกใหม่ที่แดงกว่านี้มั้ย =)