ซื้อครีมซองมาลองเล่นๆไม่คิดว่ามันจะใช้ดีขนาดนี้

ไม่รู้ใครเป็นเหมือนเราป่าวนะที่ชอบเดินเซเว่นแล้วไปตรงโซนเครื่องสำอางครีมตลอด เห็นไม่ได้จ้องจะซื้อตลอด ประสาคนชอบของถูก อิอิ วันนั้นก็เดินไปชะแว้บโซนนั้นตามปกติ เห็นไอ้ครีมเซรั่มครีมซองฟ้าๆ ยี่ห้อ "Snowgirl" ตัวนี้

ขออนุญาตยืมรูปจากเน็ต
และจำได้ว่าที่เห็นรีวิวเยอะในเน็ตนี่นา ยังไม่เคยลองเลย ก็เลยหยิบขึ้นมาไปจ่ายเงิน 39 บาทถ้วนจ้า
ลองเอาไปทาผิวตรงที่เราชอบแห้งๆคันๆที่ขา  

[รูปก่อนทาครีมและหลังทาครีม ต้องขออภัยในรูปที่แสงต่างกันเพราะถ่ายในห้องน้ำ-ห้องนอนค่า]
ทาแล้วปรากฎว่า เหยยย... มันดีใช้ได้เลย
ไม่คิดว่ามันจะใช้ดีอ่ะ ถามว่าซื้อต่อไหม?  ตอบเลยว่าไม่พลาดจ้า

cherryjam
ความเห็นที่ 1
cherryjam

ใช้อยู่ๆ หมดไปซองนึงหน้านวลเนียนขึ้นดี ^^

zepark
ความเห็นที่ 2
zepark

ขอบคุณจ้า น่าลองอ่ะ

cookdanlife
ความเห็นที่ 3
cookdanlife

เราจัดว่าอยู่ในของถูกและดี ช่วยเรื่องเพิ่มความชุ่มชื้นได้ดีมาก