ทำงานรัฐวิสาหกิจ ซื้อรถ honda มีสิทธิ์พิเศษอะไรเพิ่มไหมคะ

เราอยากได้รถ HR-V แต่ว่าจะซื้อเป็นชื่อสามีอะค่ะ สามีทำงานรัฐวิสาหกิจ พอจะมีสิทธิพิเศษหรือของแถมอะไรเพิ่มมาให้ไหมคะ แล้วช่วงนี้มีแคมเปญไหนน่าสนใจบ้าง รบกวนใครที่เพิ่งออกรถช่วงนี้แนะนำเราหน่อยค่ะ

ความเห็นที่ 1
colourful

เราเพิ่งออกมาค่ะ ที่เราได้ก็ของแถมทั่วไปเลย ประกัน ฟิล์ม พรม ผ้ายาง กรอบป้าย ชุดแต่ง ส่วนลดนิดหน่อย ส่วนไฟแนนช์เราเลือกจัดของ honda leasing ได้สิทธิ์ข้าราชการ ดาวน์ 0% ถ้าคุณสนใจเหมือนมีอาชีพรัฐวิสาหกิจด้วยนะ ลองดูๆ สิ่งที่ได้เพิ่มมาอีกคือเรามีคนในครอบครัวใช้รถ honda มาก่อน เลยได้ส่วนดอกเบี้ย Loyalty เพิ่ม 0.15% ด้วย

ความเห็นที่ 2
สิงห์ยาดอง

จ่ายค่าโฆษณา ให้ทางเวปด้วย อย่าเนียน

ความเห็นที่ 3
punpunprom

ทำไมสามีเราไม่เป็นราชการกับเค้าบ้าง จะได้ไม่ต้องเก็บเงินดาวน์ -*-