สมัยนี้ยังแคร์อยู่มั๊ยถ้าผู้หญิงผ่านผู้ชายมาหลายคน จะยอมคบต่อรึป่าวถ้ารู้ความจริง?

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เราอยากรู้สมัยนี้ผู้ชายยังแคร์เรื่องผญ.ซิงอยู่มั๊ย ในชีวิตเราก็คบแฟนมาหลายคนค่ะ ทุกคนเราก็มีความสัมพันธ์ลึกซึ้งด้วยหมดเลย บอกตรงๆนะคะว่าเราก็ไม่ได้อยากเปลี่ยนแฟนบ่อยๆหรอก

เราก็อยากคบกับใครไปนานๆเหมือนกัน แต่มันก็ไม่ได้ เหมือนบางอย่างมันไม่เข้ากันเราก็ต้องเลิก แล้วอย่างนี้เราถ้าบอกความจริงกับผู้ชายที่เราจะคบด้วยเค้าจะยอมคบเราต่อมั๊ย แล้วเค้าจะแคร์เรื่องแบบนี้ป่าว เราก็อยากให้มองว่ามันเป็นอดีตนะ T^T แต่ทุกครั้งที่ ... เรากินยาคุมป้องกันอยู่ตลอดนะคะ

ความเห็นที่ 1
colourful

ของแบบนี้มันก็ขึ้นอยู่กับแต่ละคนนะ บางคนก็รับได้บางคนก็รับไม่ได้ แต่ต้องชื่นชมค่ะที่รู้จักป้องกันตัวเองไว้ด้วย

ความเห็นที่ 2
kornchuma

ที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไปนะ มันคืออดีตนะ ผู้ชายเดี๋ยวนี้ก็ไม่ค่อยซีเรียสกันหรอก

ความเห็นที่ 3
nathatailert

นี่มันสมัยใหม่แล้วอะ เราว่าถึงเค้ารู้เค้าก็คงไม่แคร์แล้วอะ แล้วอีกอย่างเราก็ไม่ได้ไปมั่วที่ไหนด้วย ทุกคนก็แฟนเราทั้งนั้น

ความเห็นที่ 4
piiyarlar

ถ้าผู้ชายเค้ารักเรามากเค้าก็คงมองข้ามผ่านเรื่องแบบนี้เองแหล่ะ แล้วใช่ว่าสมัยนี้ผู้ชายจะไม่เคยผ่านมาหลายคนงั้นแหละ มันก็เท่าเทียมนะ