บ้านแลกเงินของ UOB โอเคมั้ยคะ

บัญชีส่วนใหญ่เราเป็นของ UOB ผ่อนบ้านจบก็กับ UOB ด้วย จะถามว่าบ้านแลกเงินของ UOB โอเคมั้ย หรือมี bank ไหนที่ข้อเสนอดีๆหน่อยมั้ยคะ

ความเห็นที่ 1
lilycollins

มีประวัติอยู่แล้ว ถ้าดีอาจได้เรทดีๆก็ได้นะ ลองโทรไปเจรจาดู ปกติอนุมัติไวมาก 

ความเห็นที่ 2
keddcc

ถ้าต้องตัดสินใจเร็วๆ ก็เป็นตัวเลือกที่ดีค่ะ ลองดูเรทธนาคารอื่นๆประกอบการตัดสินใจด้วยก็ได้ cimb tmb scb

ความเห็นที่ 3
kumkhun987

ออมสิน ลองดูครับ รออนุมัติอาจจะนานหน่อยนะ แต่เรทค่อนข้างถูก

ความเห็นที่ 4
beembb

ไม่เคยมีแบบจขกทเลยครับ แต่เพื่อนที่ทำงานเกี่ยวกับพวกธุรกรรมทางการเงินบอกว่าสามารถเจรจาได้ น่าจะได้เรทพิเศษด้วย เอาใจช่วยครับ

ความเห็นที่ 5
maysatt

cimb ก็ใช้ได้นะ แต่ด้วยประวัติแบบ จขกท uob น่าจะให้ถูกกว่าหละ

ความเห็นที่ 6
queenkim

เปิดใจดูแบงค์อื่นด้วย ไม่ได้บอกว่าที่ใช้อยู่ไม่ดีนะ แต่ต้องเปรียบเทียบก่อนตัดสินใจจ้า