บ้านแลกเงิน ใช้บริการธนาคารไหนดีคะ

ค่อนข้างสนใจตัวนี้มากเลย เพราะต้องใช้เงินในระดับนึงไปทำธุรกิจ ด้วยยอดต่างๆเลยสนใจบริการตัวนี้ มีธนาคารอะไรเป็นที่แนะนำรึเปล่าคะ

ความเห็นที่ 1
sakawdao

แนะนำให้ไปถามธนาคาร พร้อมประวัติต่างๆ จะได้เรทง่ายขึ้นค่ะ เผลอๆดีกว่าในเวประดับนึงเลย

ความเห็นที่ 2
maysatt

เรทน้อยๆ เราพึ่งเช็คมาวันก่อน UOB กับ ออมสินค่า

ความเห็นที่ 3
queenkim

อย่าลืมดูเรื่องประกันด้วยนะ ถ้าทำประกันจะได้อีกเรทนึง ไม่ว่าธนาคารอะไรก็ตาม แต่ถ้ามีแล้วก็ไม่ต้องไปทำซ้ำจ้า

ความเห็นที่ 4
lalicream

รักคนโทรมามาก เราไปกรอกข้อมูลในเวป นางพูดดี ของ uob ตอนนี้กำลังรอตัดสินใจอยู่ว่าเราเอาไงดี ลังเลอยู่

ความเห็นที่ 5
keddcc

ธนาคารไหนก็ได้ที่ได้เรทถูกค่ะ

ความเห็นที่ 6
yayayarin

แต่ละธนาคารจะให้ยอดกู้ได้ไม่เท่ากันนะ จะขึ้นอยู่ที่ราคาประเมินจ้า บางธนาคารกู้ได้เยอะกว่า แต่เรทดอกเบี้ยอาจแพงกว่า