ใครเคย ผสมพันธุ์ ชิทสุ กับ เซนต์เบอร์นาด บ้างค่ะ

อยากรู้ว่าลูกที่ได้ออกมา จะหน้าตาเป็นยังไง

จะได้ชิทสุน่าตาน่ารักแต่ตัวเท่าเซนต์เบอร์นาดรึเปล่า

หรือว่าจะได้เซนต์เบอร์นาดน่าตาดุ๊กดิ๊กแต่ตัวเท่าชิทสุค่ะ

อ้อ...แล้วก็อย่ามาหาว่าเราว่าทรมารสัตว์นะค่ะ เพราะเราหมายถึง

ในกรณีที่ผสมเทียมค่ะ ผสมในหลอดแก้วแล้วฉีดเข้าตัวแม่พันธุ์

เราอยากรู้ว่ามีใครเคยผสมพันธ์ มันขึ้นมาแล้วรึยังค่ะ แล้วหน้าตาจะเป็นยังไง

ความเห็นที่ 2
สมัญตาจักษุ

เรื่องพวกนี้บรีดเดอร์เขาทำกันนะครับ

แต่ถ้าจะทำเพื่อสนองตัญหาของคุณผมแนะนำว่าอย่าดีกว่าครับ