ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

เป็นมิวสิควีดีโอเพลง  คิดถึงฉันไหมเวลาที่เธอ...  ของวงแท๊กซี่(ณ ที่นี้ เป็นแท๊กซี่มิเตอร์)

เป็นเพลงทที่ทำขึ้นในงานบายเนียร์ อำลาก่อนจบ เมื่อปี 2004  ( นานนิดนึง)  แต่ไม่ค่อยได้ไปโพสท์ที่ไหน เลยไม่แน่ใจว่าเพื่อนๆได้ดูกันหรือยัง  เลยมาฝากให้ช่วยวิจารณ์ด้วย

ทีมจัดทำ วิพซี่,สำลี,ไอติม(พระเอก),น้องนิ่ม(นางเอก),เอก,ตอย,โรจน์,รัน,เอ๊ะ และอีกหลายๆคน โทษด้วยถ้าไม่ได้เอ่ยชื่อ

ความเห็นที่ 1
นายสำลี

ลืมไปครับ ยูอาร์แอลที่
http://www.youtube.com/watch?v=8et_Tupzd0Y

ความเห็นที่ 3
ซุ่มอยู่นานละ

โอ๊ะ...โทษที...เมื่อกี้ลิงค์ยังไม่ขึ้น...

...
...
...

OK แล้วครับ...
ไม่รู้จะวิจารตรงไหน...เพราะถ้าผมทำเอง...คงดูไม่ได้เลยล่ะ...

ความเห็นที่ 4
ผมว่านะ

เจ๋งดีอ่าคับ สนุกดี

ความเห็นที่ 5
รินลดา

นักร้องลิปซิ้งค์ ปากไม่ค่อยตรงกับเพลงเลยเน๊อะ ว่าปะ แต่หน้านักร้อง ฮามาก

ตอนที่ตัดผม ตอนแรกนึกว่าตัดจริงอ่ะ แอบลุ้น ถ้าตัดจริงจะเจ๋งมากเลย หุหุ

เอ่อในรถกระบะที่ร้องเพลงแล้วมีปรบมือกัน ที่นั่งด้วยนั่นทหารหรือเด็กช่างคะ แอบ งง

น้อง ผญ อยู่ในค่ายนานเนอะ ประหนึ่งว่าเป็นคนในค่ายทหารเลยอ่ะ

โดยรวมแล้วน่ารักดีค่ะ ตลกด้วย เก่งนะทำได้ขนาดนี้ ชอบๆๆ

ความเห็นที่ 6
ff

สัวสดี รินจัง

ความเห็นที่ 7
ff

ให้กำลังใจ จขกท ครับ

ความเห็นที่ 8
ซูฉี

ใช้ได้ ดูเพลินๆดี

วันหลังนัดกันมาเต้น nobody ของ wonder girls นะ