ซื้ออะไรให้แฟนวันเกิดดีคะ เค้าชอบของไฮเทค

ไม่รู้เรื่องพวกนี้เลย แต่ใกล้วันเกิดแฟนแล้วไม่รู้ซื้ออะไรดี เค้าชอบเทคโนโลยี งบไม่เกินสองหมื่นนา..(ToT)
แมวดำ
ความเห็นที่ 1
แมวดำ

ซื้อเกมส์ wii ให้เค้าซักเครื่องเป็นไง ถ้าเค้าชอบเล่นเกมส์นะ
หรือไม่ก็ง่ายๆเลย รีโมตทีวีซักตัว...จบ

DataSystem
ความเห็นที่ 2
DataSystem

ไม่รู้นะแต่ทุกครั้งที่ถึงวันสำคัญที่ไรเราจะให้ของขวัญที่ทำเองทุกครั้ง อย่างานรับปริญญาเราก็ไปซื้อดอกกุหลาบกะดอกเบญจมาศมาเข้าช่อเอาดอกกุหลาบไว้ด้านใน 8 ดอกแล้วเอาดอกเบญจมาศไว้ด้านนอก พร้อมการ์ดที่คิดเองทำเองหนึ่งใบ แค่นี้เองไม่ใช่ว่าให้ของไม่มีราคานะแต่มันอยู่ที่คุณค่าของจิตใจ แต่ถ้าถามเรื่องของไฮเทคก็ลองพาเค้าไปเดินห้างแล้วลองสุงเกตุว่าเค้าสนใจอะไรเป็นพิเศษแล้วก็เอาอันนั้นมาให้เซอร์ไพร์ซเค้าเลย

แมวขาว
ความเห็นที่ 3
แมวขาว

ตุ๊กตายางดิจิตอลรุ่นล่า

(ระวังไฟรั่วและอย่าให้สวยกว่าจขกท.)

...
ความเห็นที่ 5
...

Netbook สักตัวมั้ยครับ (ไม่ได้สะกดผิดนะครับ Netbook ไม่ใช่ Notebook)
เช่น ASUS EEE
http://www.trendypda.com/modules/news/article.php?storyid=91

จริงๆมันก็ใกล้เคียง Notebook นั่นแหละครับ แต่ขนาดเล็กกว่า เน้นงานพื้นฐานไม่ใช่งานหนักๆ

ฮืม
ความเห็นที่ 8
ฮืม

เราว่าซื้อ maxim นวลนาง ให้ดิ เขารักคุณมากขึ้นทันทีเลย 555 เราเคยเห็นพวกวัยรุ่นผู้ชาย เขาชอบซื้อเกมส์ของ sony น่ะ แต่ถ้าเลยวัยรุ่นมาก็จะชอบพวกเครื่องเสียง โทรทัศน์ วิทยุ โทรศัพท์มือถือ นาฬิกา คอมพิวเตอร์
ถ้าช่างแต่งตัวหน่อยก็จะชอบรองเท้าหนัง ไม่ก็เสื้อพวก
แอโร่ กับเสื้อตราจระเข้

cazzi miei
ความเห็นที่ 9
cazzi miei

Nokia N 85

นู๋ซูบารุ
ความเห็นที่ 10
นู๋ซูบารุ

แฟน ใช่ไหมค่ะ

ลงทุน ให้เงิน สองหมื่น เลยค่ะ (ไฮเทค ที่สุด)