อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

สมมติว่า ตอนนี้คุณคบกับแฟนคุณ(ดี้) สาวสวยคนหนึ่ง    แล้วอยู่ดีๆ เกิดมีผู้ชาย นิสัยดี มากๆ  คนหนึ่งมาปิ๊งคุณ เข้ามาชอบ มาคุย เทคแคร์ เป็นห่วง    อย่างดีที่สุด อย่างที่คุณไม่เคยรู้สึกกับใครมาก่อน เขาคนนั้นก็ทำดีที่สุดเท่าที่ผู้ชายดีๆ คนหนึ่งจะทำได้ คุณจะใจอ่อน เลิกกับแฟนดี้ แล้วมาคบกับผู้ชาย ไหม 

ไม่ได้อคติ หรือ ไม่ชอบการเป็นทอมหรือดี้นะคะ  และไม่ได้เป็นทอมหรือดี้ด้วย  แค่อยากรู้เท่านั้นเอง

ขอบคุณค่ะ

feathersword
ความเห็นที่ 1
feathersword

ไม่ได้เป็นทอมหรือเจอรี่อะไรหรอกนะ แต่ว่าพบเห็นทอมมาเยอะ

คือ ถ้าเป็นทอมแท้ๆ ต่อให้ผู้ชายคนนั้นดีเริ่ดประเสริฐศรีแค่ไหน ก็รักแบบคนรักไม่ได้หรอก ก็เหมือนกับผู้ชายที่เป็นเกย์แท้ๆ ยังไงๆก็มีอะไรกับผู้หญิงไม่ได้ มันฝืนจริงๆ

แต่ถ้าเป็นทอมเพราะตามเพื่อน ตามแฟชั่น หรือยังสับสนทางเพศอยู่นั้น มีสิทธิ์ที่จะเปลี่ยนมาชอบผู้ชายได้

ทำไมเหรอ คุณเป็นผู้ชายที่ไปชอบทอม หรือว่าเป็นแฟนดี้ของทอมที่มีผู้ชายมาชอบล่ะ?????

ฟาย
ความเห็นที่ 2
ฟาย

คห. 1 ถูกต้องที่สุดแล้ว ไม่ว่าจะทอม ดี้ ถ้าเป็นแท้ๆ ไม่มีวันชอบผู้ชาย หรือเปลี่ยนใจอะไรทั้งสิ้นแน่นอน

ก็ต้องดูว่า ทอม ดี้ คู่นั้นน่ะ เป็นของแท้ หรือของเทียมล่ะ..?

prokammer1
ความเห็นที่ 3
prokammer1

ทอมแท้ จะไม่รักชอบผู้ชายครับ
เปรียบเหมือนกับ กระเทย ที่จะไม่รักชอบผู้หญิง ครับ

การจะดูว่าเป็นทอมแท้ หรือไม่
จะดูที่รูปร่าง, หน้าตา, ความบึกบึน ไม่ได้ครับ

เพราะบางคน หน้าตาเหมือนผู้ชาย ร่างกายบึกบึน แต่ใจเป็นหญิงแท้ ก็มี

ถ้าคุณเชื่อว่า
มีผู้ชาย ที่อยากจะเป็นผู้หญิงทั้งกายและใจ อยู่จริง (กระเทย)

คุณก็ต้องเชื่อว่า
มีผู้หญิง ที่อยากจะเป็นผู้ชายทั้งกายและใจ อยู่จริง เช่นกัน(ทอมแท้)

maximu*s
ความเห็นที่ 4
maximu*s

ถ้าใครชอบทอม ให้ไปข่มขืนมันเลย ไม่ก็พาพวกไปรุมโทรมเลย จะดูซิว่า มันจะติดใจในรสกามมั้ย?

มันต้องแก้ได้ แต่อาจไม่ได้ทั้งหมด แต่มันต้องติดรสกามแน่ ๆ ไม่เชื่อก็ต้องลอง จริงมะ

Damn it
ความเห็นที่ 5
Damn it

เชี่ยแม็ก มึงมันเถื่อนจริงๆ มันเป็นทอมแต่มันก็เป็นผู้หญิงนะเว้ย อย่ารุนแรง(แต่ทอมกวนทีนๆ นี่ก็น่าสั่งสอนอยู่)
ยุคก่อนๆจะมีนะทอมที่เป็นกันเพราะว่าตัวบางๆไม่มีนม ก็เลยแต่งตัวเป็นทอมๆน่ะ แต่จริงๆแค่เพราะเค้าไม่อยากแต่งหญิงเพราะมันไม่สวย(ตัวบางเกิน นมแบนอีก เศร้า) แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีแล้วล่ะเพราะการแต่งตัวมันพัฒนาไปมากแล้วสาวๆตัวบางนมเล็กเค้าไปแนวแต่งคิกขุกัน ยกตัวอย่างก็โฟร์มด อะไรทำนองนั้นน่ะ.....ทอมสมัยนี้จึงมักจะเป็นเพราะใจรักมากกว่า......นี่กูวิเคราะห์ลึกเลยนะเนี่ย

ทอม ดันดี
ความเห็นที่ 6
ทอม ดันดี

อยากโดนแม็กกระแทกจัง คงเถื่อนรุนแรงดี

santamornica
ความเห็นที่ 7
santamornica

ถ้าคนเป็นทอมกับดี้จริงๆจะไม่ค่อยสนใจผู้ชายค่ะ นอกจากเป็นไบค่ะ ถึงสามารถคบได้ทั้งหญิงและชาย

ปอมซัง(ฉบับหอยReturn)
ความเห็นที่ 8
ปอมซัง(ฉบับหอยReturn)

อนุรักษ์วัฒนธรรมการเล่นดนตรีไทย ปอมซังสนับสนุน

-..-
ความเห็นที่ 9
-..-

น่าสียดายครับ หน้าตาก็ดีไม่น่าเป็นทอม หรือดี้ กันเลยนะ

lnw--level up
ความเห็นที่ 10
lnw--level up

เคยชอบทอม เพราะอยู่ รร.ญ ล้วน
แค่ชอบเฉยๆ แต่ไม่ได้คบ
มีคนที่เราปิ๊งอยู่ 2 คน
ผ่านไปสิบกว่าปี เจอในhi5
เขาก็ยังเป็นทอมเหมือนเดิมอะ

ส่วนทอมไม่แท้ หันมาชอบผู้ชายก็มี
แค่ห่วงใย เทคแคร์ ตีสนิท + สร้างความเสียวซ่าน
ร้อยทั้งร้อย กลับมาชอบผู้ชาย 555
(อันนี้ประสบการณ์ของอดีตรูมเมทคนหนึ่ง) อิอิ
คงเพราะทอมต้องเป็นฝ่ายเทคแคร์มั้ง
พอเจอการเทคแคร์จากผู้ชายบ้าง จึงรู้สึกดี

ปล. ไอ่เชี่ยแมก มึงแหละ ตอบคำถามห่วยแตกทุกกระทู้ 555++