มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ตามหัวข้อครับ มันเหมือนคนจริงๆไหม ???

อา_อ๊าม_อ๊ด
ความเห็นที่ 1
อา_อ๊าม_อ๊ด

เหอๆๆ

ตัวเป็นแสน

ไปอาบน้ำ ได้หลายทีเลยนะครับ

คนซื้อนี่ นอกจากจะรวยแล้ว ต้องบ้าด้วยมั้งครับ

มาโดก้ามาแล้วค่ะ
ความเห็นที่ 2
มาโดก้ามาแล้วค่ะ

เกิดมันลุกขึ้นมาถือมีดอีโต้เดินไปเดินมาตอนเที่ยงคืนร้องเรียก ผัวขา ผัวขา จะทำยังไงกัน555+
บรื๋ออออ แต่สวยเนาะเหมือนคนจริงๆเลย คนสร้างเก่งมาก

Coco
ความเห็นที่ 3
Coco

พวกที่ชอบนอนกับศพอาจจะชอบก็ได้นะปอมนะ

ปอมซัง
ความเห็นที่ 4
ปอมซัง

อยากให้มันสู้กับตุ๊กตาบลายธ์ ตุ๊กตาSAW ตุ๊กตาชัคกี้ คงมันน่าดู

โย่งโบราณ
ความเห็นที่ 5
โย่งโบราณ

ภาพ 3-5สวยกว่าดาวมหาลัยอีก มีแฟนหน้าตาอย่างนี้จะไม่ไปยุ่งกับผู้หญิงอื่นเลย แต่เป็นตุ๊กตาคงไม่เอาดีกว่า มันดูโรคจิตเกินไป แต่น่ารักจริง ๆ มีผู้หญิงอย่างนี้ คงต้องทุ่มเทจีบ เห็นแล้วตกหลุมรัก

northside
ความเห็นที่ 6
northside

หน้าตาสวยจริงๆ ตุ๊กตา:-)อะไรวะ
แต่ก็อยากลองเหมือนกัน....อิอิ

tyler
ความเห็นที่ 7
tyler

อืม ถ้าตัวเป็นแสน แพงขนาดนั้น เอาตังไปเที่ยวแบบดุ๊กดิ๊กได้ดีกว่าอ่ะ ชอบกินปลา

nuukan
ความเห็นที่ 8
nuukan

เหมือนจัง เหมือนนางฟ้าเลย
ส้วยสวย....
อิจฉา แต่มันน่ากลัว เหมือนศพเลย
ไม่ก็ผีดิบ กลัวๆ

IIน้ำตาลทรายII
ความเห็นที่ 9
IIน้ำตาลทรายII

ตุ๊กตา ไม่ดีอย่างนึง ไม่ร้องซี้ดซ๊าด เหมือน ตี สาว แท้ หรอก คุณปอมซัง ว่าแต่ รูป คุณปอมซัง อ่า ของคุณหรอ ช้างน้อย 55

ปอมซัง
ความเห็นที่ 10
ปอมซัง

ไม่ใช่ครับ ของผมต้องปืนใหญ่โจรสลัด 555+
v
v
v