เครียดค่ะ แฟนบอกว่าหีของหนูเหม็นควรทำอย่างไรดี

ตอนที่เขาจะทำออรัลให้เรา เขาบอกว่าเหม็นมาก เคยลองพวกครีมล้างจุดซ่อนเร้นแล้วบางทีก็ยังเอาไม่อยู่ควรทำไงดีให้กลิ่นหายตอนนี้เครียดมาก

เก้งกวาง
ความเห็นที่ 1
เก้งกวาง

คงต้องให้ น้ำเงาะ ช่วยอ่ะนะ

จิ๊บบบบบ
ความเห็นที่ 2
จิ๊บบบบบ

อย่าใช้ ครีม ล้างดีกว่าคะ
ใช้ น้ำ ธรรมดา ดีกว่านะคะ

doraemon.noon@hot..
แอดมาคุยได้นะ

jib_jib2003
ความเห็นที่ 3
jib_jib2003

อย่าใช้ ครีม ล้างดีกว่าคะ
ใช้ น้ำ ธรรมดา ดีกว่านะคะ

doraemon.noon@hot..
แอดมาคุยได้นะ

ทำไมข้อความถูกปิด ไม่เข้าใจ

ตาวาว
ความเห็นที่ 4
ตาวาว

เล็มหญ้าออกบ้างค่ะ เหอๆๆๆ ถ้ามันเยอะมันจะหมักหมม เพราะมันอับค่ะ

expert
ความเห็นที่ 5
expert

ใช้ถ่านช่วยดับกลิ่ยซิ ตู้เย็นที่บ้านก็มีกลิ่่น พอเอาถ่านไปใส่ก็รู้สึกกิล่นเบาบางลง

ปอมซัง
ความเห็นที่ 6
ปอมซัง

อย่าว่าแต่ทำออรัลเลยครับ เจอกลิ่นตกขาวก็ไม่ไหวแล้วแลคตาซิดมีทำไมไม่ล้าง มะ มะ เดี๋ยวผมช่วยล้างให้เอาให้เนียนเลย

ปอมซัง
ความเห็นที่ 7
ปอมซัง

PS.ถ้าแลคตาซิดไม่อยู่ อาจต้องฉีดน้ำหอมอะครับ

ku....
ความเห็นที่ 8
ku....

ใจจริงอยากให้เปลี่ยนผัว

แต่่เอาสาระละกันนะ คือมันอยู่ที่อาหารการกินด้วย อย่ากินพวกของหมักของดอง

และก็อาหารจำพวกอาหารทะเล พวกหอย ไม่รู้นะ มันอาจจะมีฮอร์โมนเพศเยอะก็ได้

แต่เคยอ่านมาว่่าอย่างนี้แหละ ลองทำดูสักระยะ ถ้าไม่ได้ผล ก็ล้างก่อนมีเพศสัมพันธ์ แล้วใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มซับเช็ดเบา ๆ (ล้อเล่นนะ) ใช้พวกครีมหรือโลชั่นชุบน้ำ ทาเบา ๆ

ไม่ต้องห่วงคะถ้าแฟนคุณจะได้รับสารตกค้างไปด้วย ช่างหัวมันคะ (ล้อเล่่นอีกรอบ) คือ ทาประมาณพอดี ๆ ดีกว่า เอาเป็นว่าเป็นการแก้ไขเฉพาะหน้าเท่่านั้นคะ

สำคัญคือลองปรับเปลี่ยนพฤติกรรมอาหารการกิน ละกันคะ ปลอดภัยกว่า

ปอมซัง
ความเห็นที่ 9
ปอมซัง

ผมว่าผัวเขาเรื่องมากกลิ่นหอยตุๆแบบธรรมชาติทำเป็นรับไม่ได้

~antpzero~
ความเห็นที่ 10
~antpzero~

คุณลองไปตรวจดูก่อนไหมครับ
หรือ จะสอบถามข้อมูล
มี เพื่อนผมเป็นผู้รู้ด้านนี้เลย
ลองโทรไปปรึกษาได้นะ
ยังไงลองเมล์มาที่ F_natthapong@hotmail.com ดิ
ลองถามดู

เอาใจช่วยปัญหา ทุกใจ