เค้กไอติมที่สะเวนเซ่นแพงมั้ยครับ

เค้กไอติมที่สะเวนเซ่นขายไงหรอครับ  บอกหน่อยนะ จะวันเกิดแฟน กลัวไปซื้อบอกคนขายไม่ถูก  แบบว่ากลัวอายอ่ะครับ
ธิดาปลาทู
ความเห็นที่ 1
ธิดาปลาทู

มันจะละลายเอานะ วันเกิดคนข้างบ้านเขาเอามาให้กิน วางไว้แป๊บเดียว เซ็งเลย...
ขอโทษทีที่ไม่รู้ราคาเพราะไม่เคยซื้อ เราว่าเค้กธรรมดาดีกว่านะ ชัวร์ดี ไม่ต้องรีบกิน...

สมัญตาจักษุ
ความเห็นที่ 2
สมัญตาจักษุ

เรื่องดีๆไม่ต้องอายหรอกครับ

lnwlevelup
ความเห็นที่ 3
lnwlevelup

เอิ๊วววว ถ้าสามารถเดินไปถึงร้านได้ แล้วมันจะยากเย็นตรงไหน ที่จะถามว่า ขายยังงัยครับ?

มันน่าอายตรงไหนฟระ??

เขินมากก็หยิบโบร์ชัวร์ไปดูดิ

ประมาณ 690 อะ

ที่ 300 กว่า คิดว่าคงไม่มีแล้วมั้ง

เด็กเสี่ย
ความเห็นที่ 4
เด็กเสี่ย

ทีตอน ถ่ายคลิป กับแฟน ไม่อายน่ะเมิง

IIน้ำตาลทรายII
ความเห็นที่ 5
IIน้ำตาลทรายII

เค้ก แพงอ่า

เอา จขกท. ปักเทียน ในชุดวันเกิด ให้ แฟน ดีกว่า มั๊ง

น้องเหน่ยเหนย
ความเห็นที่ 6
น้องเหน่ยเหนย

เก็บเอาความคิด:-)ๆแบบนี้ของ อีน้ำตาลทรายคห.11ไปไว้ใช้กับผัวชั่วคราวของมึงเถอะค่ะ

ku....
ความเห็นที่ 7
ku....

เหน่ยเหนย รั่วแล้ว คห.11 เราอะ

ขำนะนี่

เก้งกวางน้อย
ความเห็นที่ 8
เก้งกวางน้อย

เทเรซาอย่าลืมซื้อปักกิ่งเลี้ยงด้วยล่ะ สาวๆ รออยู่

v
ความเห็นที่ 9
v

ไม่น่าเชื่อนะ เรื่องแค่นี้ยังมีคนอาย ไม่กล้าถามแม้กระทั่งราคาไอติม แล้วแบบนี้จะทำอะไรกินเนี่ย

LOVE LOVE
ความเห็นที่ 10
LOVE LOVE

เราว่า ถ้าเทียบกับเค้กธรรมดาที่ไม่ใช่เค้กไอติมอ่ะนะ เราว่าราคากำลังดีนะ ถ้ามีบัตรลดของสเวนเซ่นก็ลดได้อีกตั้ง 10% แหน่ะ โดยส่วนตัวเราว่า คุ้มนะ อิอิ แบบว่าชอบกินไอติมง่ะ emoticon