มีใครเป็นแฟนประจำ''หนังสือคู่สร้างคู่สม''บ้าง

ปกติชอบอ่านนะติดมาตั้งแต่

เด็กๆพ่อผมชอบซื้อมาอ่านเล่มละ 20 บาท ถูกดี ไอ้เราก็ชอบอ่าน ชื่นชอบคุณ

ดำรงอยู่แล้ว เวลาเข้าห้องน้ำ หรือไปตามร้านตัดผมก็จะมีหนังสืออยู่เป็นประจำ

ล่าสุดก็ไปซื้อ ปีที่ 30 ฉบับ 634 ประจำวันที่ 1-10เมษายน มาอ่านก็ยังชอบอยู่ หุหุ ไม่ทราบว่ามีใคร

เป็นแฟนประจำบ้างครับ

ธิดาปลาทู
ความเห็นที่ 1
ธิดาปลาทู

ได้อ่านก็ตอนไปร้านทำผมจ้า emoticon

cClick
ความเห็นที่ 3
cClick

โหลดเพลง โหนัง เกม เพื่อนมากมาย คลิ๊กที่นี่จ๊ะ

http://www.gnv3.net/bbs/?fromuid=3237374

สมัญตาจักษุ
ความเห็นที่ 6
สมัญตาจักษุ

ช่วงก่อนซื้อทุกเล่มครับ เพราะมีเนื้อหาสาระเกินราคา ไม่ได้มีแต่เรื่องรักๆใคร่ๆหรอกครับ(ขาประจำจะรู้)

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ซื้อ เพราะแถวที่อยู่ไม่มีแผงหนังสือครับ

ธิดาปลาทู
ความเห็นที่ 7
ธิดาปลาทู

ท่านพี่เจ้าคะ แถวๆ ที่ท่านพี่อยู่ :-)งไกลผู้คนเหรอคะ emoticon

santamornica
ความเห็นที่ 9
santamornica

O/ พี่จ้าเป็นแฟนประจำคู่สร้างคู่สมเวลาไปร้านหนังสือทีต้องหาหนังสือเล่มนี้ก่อนเพราะชอบอ่านมาก ราคาถูก แล้วเนื้อหาแน่นมาก

123
ความเห็นที่ 10
123

ชอบอ่านคอลัมผีอะค่ะ