มหาลัยมหานคร

คืออยากทราบว่าจากมหาลัยมหานครถึงตัวกรุงเทพใช้เวลาประมาณกี่นาทีค่ะ และค่าโดยสารประมาณเท่าไหร่ค่ะ

และจากสุวรรณภูมิถึงมหาลัยมหานครใช้เวลาประมาณกี่นาทีค่ะ และค่าโดยสารประมาณเท่าไหร่ค่ะ

ขอบคุณทุกคนนะค่ะ ที่ช่วยตอบ^^

สมัญตาจักษุ
ความเห็นที่ 1
สมัญตาจักษุ

ความคิดเห็นที่ ๑ นี่ถึงกึ๋นจริงๆ

เด็กมหานครแน่ๆเลย นับถือๆ

ku....
ความเห็นที่ 2
ku....

สถานที่แห่งความทรงจำ

กับรักครั้งแรก

Pr.MainichiNK.
ความเห็นที่ 3
Pr.MainichiNK.

เชิญร่วมฟังสัมมนาเรียนรู้สู่ความเป็นมืออาชีพกับหลักสูตรเฉพาะทางที่ประเทศญี่ปุ่นฟรี!
Learn to be PRO!!
Lets Study in JAPAN!!
Mainichi Academic Group จัดสัมมนา ?เรียนรู้เส้นทางสู่ความเป็นมืออาชีพกับหลักสูตรเฉพาะทาง
ณ ประเทศญี่ปุ่น ? พบกับรุ่นพี่ที่เรียนจบสาขาเฉพาะทางจากญี่ปุ่น อาทิ
* IT & Business
* Engineer
* Hotel & Tourism
* Art, Music & Dance
* Fashion & Design
* CG & Animation
* Movie &Television

พร้อมให้คำแนะนำจากประสบการณ์จริงและข้อมูลด้านต่างๆ ตั้งแต่ขั้นตอนการเตรียมตัวจนถึงการหางานหลังจบการศึกษา
รายละเอียดการสัมมนา
วัน เสาร์ ที่ 23 พฤษภาคม 2552 เวลา 13.00 ? 15.00 น.
ณ Mainichi Academic Group ศูนย์แนะแนวศึกษาต่อประเทศญี่ปุ่น ครบวงจร
ชั้น 7 อาคารสยามทาวเวอร์ (ติด Siam Discovery)

เข้าร่วมสัมมนาฟรี!!

ติดตามรายละเอียดได้ที่
http://www.study-in-japan.com/cms/show/show_event_contacts.php?event_id=24

สอบถามและสำรองที่นั่งได้ท