ซื้อของขวัญแต่งงานให้เพื่อน ด่วน !!!!

ขอไอเดียซื้อของขวัญสำหรับงานแต่งให้เพื่อนน่ะค่ะ  (เอาแบบมีสาระนะ)

หุหุ   เพราะว่าจะต้องไปอาทิตย์หน้าแล้วค่ะ

ความเห็นที่ 1
อิอิ

ถุงยางกล่องใหญ่ ครับ ได้ใช้แน่นอน ดีกว่าซื้อตุ๊กตา ตั้งโชว์ ให้ฝุ่นเกาะเล่น

แนะนำของที่มีประโยชน์ ใช้งานได้ด้วย

ความเห็นที่ 3
ku....

ชั้นชอบ Musicbox ถามกี่รอบก็จะตอบ Musicbox

ความเห็นที่ 4
12

ช่วยซองดีกว่าครับ
ใส่หนัก ๆ หน่อย รับรองบ่าวสาวชอบแต่
ซื้อของขวัญอาจไม่ถูกใจก็ได้

ความเห็นที่ 5
December Devil

ครก กับสากผูกโบว์ใส่กล่อง บอกว่านี่เป็นของขวัญสำหรับการเริ่มต้นออกเรือน (เอาไว้ทำกับข้าวให้สามีทาน และถ้ามันกลับบ้านผิดเวลาสากก็ใช้แพ่นกบาลสามีได้เป็นอย่างดี)

ความเห็นที่ 6
kaka

ชุดนอน ชุดผ้าปูที่นอน สิคะ ไดใช้งานชัวร์

ความเห็นที่ 7
bewitched_pretty@hotmail.com

เห็นด้วยกะ คห.6 ค่ะ เพราะเคยซื้อให้เพื่อน เป็นลายหัวใจ ยกเซ็ท พอไปเที่ยวบ้านแล้วเห็นมันใช้ก็ดีใจค่ะ

..หรือไม่ มิวสิคบ็อก เป็นรูปเจ้าบ่าวเจ้าสาวกอดกันก็น่ารักนะ

..ขอย้ำหน่อย ถ้าไม่รู้แหลงซื้อแน่นอนก็เตรียมมองหาล่วงหน้านะคะ เดี๋ยวจะไม่ทัน เพราะเวลาที่เราต้องการมักไม่เจอ..

ปล.คห.ต่อไปว่าไงค่ะ

ความเห็นที่ 8
jojo

อึ้ง ! นักศึกษาอายุ 21 รับเบนซ์คันที่ 16 ของไทยแล้ว

Agel แจกจริง รวยจริง ลองเข้าไปดู clip

www.agel-bkk.com

ความเห็นที่ 9
ผ่านมา

กรอบรูปสีเงินที่เซ็นทรัล ราคาไม่แพงมาก หรูดูดีด้วย / หรืออัลบั้มใส่ภาพ เพราะได้ใช้งานแน่

ความเห็นที่ 10
น้องเหน่ยเหนย

งานชักเสาลงหลุม(แต่งงาน)ของ"อีนังมาโดก้า"เมื่อวานซืน น้องเหน่ยเหนยต้องตระเวน...ซื้อผงซักฟอก น้ำยาถูพื้น ไม้กวาดกันจ้าละหวั่น...เพราะรู้ดีว่านังนี่จิกหัวผัวใช้งานเยี่ยงทาสแน่นอนเจ้าคร๊า... emoticon