มีรถตู้ไปจ.กำแพงเพชรมั้ยคะ???

อาทิตย์หน้าจะไปตัวเมืองกำแพงเพชรอ่ะค่ะ (เรือนประทุมรีสอร์ท) แถวม.ราชภัฎ ไม่ทราบว่ามีรถตู้ไปไหมคะ ถ้ามีขึ้นได้ที่ไหนบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่? หรือต้องไปลงนครสวรรค์แล้วต่อรถเอาคะ?? รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีค่ะ ขออย่างละเอียดนิดนึงนะคะเพราะไม่เคยไป กลัวหลงค่ะ

ความเห็นที่ 1
o

มีค่ะ
อยูแถวริมถนน ตรงแถวหมอชิต
นั่งประมาณ 2-3 ชั่วโมงก็กถึงละ

ความเห็นที่ 2
jojo

อึ้ง ! นักศึกษาอายุ 21 รับเบนซ์คันที่ 16 ของไทยแล้ว

Agel แจกจริง รวยจริง ลองเข้าไปดู clip

www.agel-bkk.com

ความเห็นที่ 3
incubus

อยู่ตรงหน้าสถานีขนส่งหรอคะ ชื่อวินอะไร ค่ารถประมาณเท่าไหร่ ออกทุกกี่ชม. พอจะทราบมั้ยคะ หรือถ้ามีเบอร์วินรถตู้ รบกวนขอด้วยค่ะจะได้โทรไปถามเอง emoticon (บ้านอยู่ไกลจากหมอชิตมากอ่ะค่ะ ไม่สะดวกไปถามเอง)

ขอบคุณมากค่ะ

ความเห็นที่ 4
จริงๆ

รถทัวร์ดีกว่าครับ จริงๆ

ความเห็นที่ 5
กมล

นั่งทัวร์ก็ดีค่ะ ไม่เคยนั่งรถตู้ บ้านอิชั้นก็อยู่แถวราชภัฎด้วย นั่งมาลงศูนย์ท่ารถกำแพง แล้วก็จ้างมอไซค์รับจ้างวิ่งมาได้ค่ะ ระยะทางจากศูนย์มาก็ไม่ไกลเท่าไหร่

ความเห็นที่ 6
incubus

รถทัวร์ลองเข้าไปเช็คตามเวปดูแล้วอ่ะค่ะ (หายากจัง) แต่รอบไปน้อยมาก ถ้าไม่เช้าไป ก็ออกช่วงสายๆเลย (10 โมงครึ่ง) อยากขึ้นรถตอน 7 โมงเช้าค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าของบริษัทไหนดี ไม่เถลไถล ใครเดินทางไปกำแพงเพชรบ่อยช่วยทีค่ะ ไม่เคยไปจริงๆ (ไป-กลับ เสาร์-อาทิตย์ค่ะ)

ปล. อยากทราบว่าใช้เวลาเดินทางกี่ชม.คะ เจออยู่เวปนึงบอกว่า 5.30 ชม. มีวิธีที่จะไปได้เร็วกว่านี้มั้ยคะ emoticon