ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

ไปเสริมจมูกมาแล้ว ที่อรรถพรคลีนิค ขอบอกว่าได้ดั่งใจเลย มีแต่คนมักว่าสวยขึ้น

คุณหมอทำได้สวยมากๆค่ะ บวมแค่ 2 วันเอง เราทำแบบเกาหลี และเลือกซิลิโคนแบบนิ่ม

ทำมาได้ 7 วันละ  สามารถบิดจมูกไปมาได้เหมือนตอนที่ยังไม่ได้ทำเลย ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆ

คุณหมอมือเบามากๆ ไม่มีรอยช้ำเหมือนก่ะที่เคยเห็นรูปของเคสอื่นๆเลย  มีอะไรจะปรึกษาเราก็ยินดีนะ

ความเห็นที่ 1
TUliP Athena

แนะนำราคาด้วยสิคะ อยากรู้ๆ emoticon

เรากะไปทำ ไม่หมอกมล ก็ ก็หมอสมชายอ่ะค่ะ
แฮะๆ

ความเห็นที่ 2
ปูนปั้น

โฆษณากันเอง แบบเนียนๆเลย

ความเห็นที่ 3
sleep2552

คุณหมอท่านทำคอให้เป็น12แฉกได้ไหมคับ

ความเห็นที่ 4
sleep2552

เริ่มจัญไรอีกแล้วกุ \~

ความเห็นที่ 5
aujang

อยากปรึกษาอ่ะ ค่ะ ติดต่อกันยังไงดีอ่ะคะ
ถ้าเข้ามารบกวนคุยทางเมลหรือโทรศัพก็ได้นะคะ
ขอบคุณมากๆเลยคะ aujang31@hotmail.com

ความเห็นที่ 6
แอน

lovelyss2008@hotmail.com

แอดด้วยนะคะ อยากทราบค่ะ

ความเห็นที่ 7
นัน

ที่อรรถพรคลีนิค ทำสวยจริงเหรอ ช่วยบอกด้วย
copter_mini@hotmail.com
อยากจะเสริมจมูกวันพุทธนี้แล้ว

ความเห็นที่ 8
อยากสวย

เคยทำมา3ครั้งแล้ว อยากได้สวยแบบธรรมชาติ ช่วยแนะนำหน่อยว่าควรทำอีกไหม

ความเห็นที่ 9
คนสวย

เคยทำมาหลายครั้งแล้ว ควรทำไหม่ที่นี่ดีไหม ขอคำรับรองที เบอร์ 0874948265

ความเห็นที่ 10
bb191

อยากไปทำมั่งจังเลย เจ็บมากไหม เห็นบอกว่าที่นี่คนรอเยอะมาก แปลว่าทำสวยกันใช่ไหมคะ