+++++++++++++ อันดับสุดยอด หมูย่างกระทะตามผลสำรวจ ++++++++++++++

อยากทราบว่าเพื่อนๆ คิดว่าร้านหมู กาทะ ที่ไหน อร่อยที่สุด หรือ มีร้านในดวงใจ บอกสถานที่ด้วยเผื่อไปสำรวจ

ความเห็นที่ 1
IIน้ำตาลทรายII

กท.แบบนี้ เคยมีแล้วนี่

จะตั้งอีกทำไม

ความเห็นที่ 2
เก้งกวางน้อย

จำทางได้แต่บอกไม่ถูกอ่ะจร้า ที่เชียงใหม่ แล้วก็ยังจำชื่อร้านไม่ได้ด้วย

ความเห็นที่ 3
แบดบอย

มึงเคยตั้งกระทู้แบบนี้ไปแล้ว จำไม่ได้เหรอไง
ตั้งมาอีกทำเห้ไร

ไปสำรวจในส้วมบ้านมึงไป๊ กาทะ มีเต็มชักโครก อย่าลืมเอาช้อนไปด้วยล่ะ

ความเห็นที่ 4
กูรูแต่ไม่รู้

ลองไปดูในเวปนี้สิ เกี่ยวกับบุฟเฟ่ http://www.allaboutbuffet.com/

ความเห็นที่ 5
มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว

ความคิดเห็นที่ 1 โดย: ทาสในเรือนเบี้ยของ ท่านหญิงมาโดก้า เขียนเมื่อ 09:20 น. 17 มิ.ย. 2009

อะ้โห...สถุลสัดๆเลยนะคะ เล่นคุณแม่กุอีกเเล้วเนาะ...อื้มมมม ไอ่หน้าเหียกเมิงมีไรในใจคะ อยากให้กูเสวนาด้วย พูดดีๆก็ได้ เล่นต่ำๆแบบนี้ ปากแตกแน่ กุขอคอนเฟิร์มด้วยลำแข้งกุนี่หละ....ไม่อยากด่าใครช่วงนี้ อย่าๆๆๆๆอย่ามาหน่อมแน้มกะกุ .......

emoticon???? ?? ? ?? ?? ?!

อยากรุกุด่าไรมึง มากราบตีนถามละกัน แสรดดด

emoticon emoticon

ความเห็นที่ 6
ลุงป.6

......เล่นกันถึงพ่อถึงแม่นี่มันแรงเกินไปนะครับ
ท่านทั้งหลายที่เป็นพ่อแม่ของเราท่านไม่รู้เรื่องอะไรหรอก
ไม่เคยได้ยินหรือครับที่เขาว่า....พ่อแม่(ของทุกคน)ก็เหมือนพระอรหันต์ในบ้าน.....

ลุงบอกมาด้วยความเป็นห่วงพวกเราทุกคน...กลัวจะเป็นกรรมหนักติดตัวตามไปจนวันตายครับ

ความเห็นที่ 7
แม่ช้อยเต้นระบำ

หมูกะทะ ทำกินเองดีก่า สะอาดปลอดภัยก่า
เราทำสูตรเดียวกะเกาหลี emoticon

ความเห็นที่ 8
ป๋องแป๋ง

เออตอบกันดีๆก้อไม่เป็นเนอะ เค้าถามถึงหมูกะทะนู้นนนนไปยันแม่เลย.เฮ้อ!!!คนเรา

ความเห็นที่ 9
SunLong

ที่เชียงใหม่มีหลายร้านครับ ไม่ว่าจะเป็น ชุมแพเนื้อกะทะ ดังดังหมูกะทะ เอบีซีหมูกะทะ ฯลฯ

แต่ในใจผม ต้อง "ใบชาหมูกะทะ" อยู่ถนนหลังมหาวิทยาลัยพายัพ อร่อยสุดๆละ

แวะมาเชียงใหม่ อย่าลืมไปหากินซะนะครับ .. แหะๆ