สาวผิวขาวสวยกว่าสาวผิวแทนจริงหรือ?

ยุคนี้สมัยนี้คนไทยเราชอบสาวผิวขาว โดยเฉพาะผิวขาวแล้วมีหน้าตาแบบเกาหลี

ผมว่าบางทีสาวที่มีหน้าตาแบบไทยๆผิวสีแทนก็ดีน่ารักแล้วSexyไปอีกแบบหนึ่งนะครับ

แต่คนไทยเรากลับไม่ชอบ ชอบสาวผิวขาว จนสาวที่ผิวตัวเองไม่ขาวต้องไปซื้ผลิตภัณฑ์เพื่อเปลี่ยนสีผิวตัวเองให้ขาวเสียเงินเสียทองไปมากมาย

ผมว่าสาวผิวขาวไปบางทีดูซีดจืดมากเลย แต่ด้วยกระแสสาวผิวขาวที่แรงทำให้คนไทยหลายคนชอบ

OMEGA_13
ความเห็นที่ 1
OMEGA_13

ผิวขาวดูสะอาดดีครับ

แต่ถ้ารักแล้วก็ไม่สนเรื่องสีผิวหรอกครับ

ธิดาปลาทู
ความเห็นที่ 2
ธิดาปลาทู

ต้องขาวทั้งตัว และจิตใจดีด้วย

ธิดาปลาทู
ความเห็นที่ 3
ธิดาปลาทู

รูปเจ๊ ku ใดดนเอามาโพสซะแล้ว

_Tiky_
ความเห็นที่ 4
_Tiky_

ถึงหน้าตาไม่ดี แต่ผิวขาวก้อได้เปรียบ

_Tiky_
ความเห็นที่ 5
_Tiky_

ถ้าผิวแทนแล้วเนียนสวย หน้าคมล่ะก้อ

แหล่มกว่ายัยขาวจั๊วแต่หน้าจืด emoticon emoticon

มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว
ความเห็นที่ 6
มาโดก้าชาลาล่ากิ๊บกิ้ว

emoticonI prefer tanned skin.! Looks much more healthy and hot.... emoticon

ชอบตากแดด...ทีนี่เค้ากำลังฮิตผิวสีแทนกันค่าาา....ผิวสีแทนมันทำให้ดูเเข็งแรง ทนทาน&เร้าใจ 5555+ กร้ากกกกกกกกกกก emoticon emoticon emoticon emoticon

SunLong
ความเห็นที่ 8
SunLong

เมื่อก่อนก็ชอบสาวผิวขาวตามกระแสครับ

แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาชอบสาวผิวสีแทนละ แหะๆ

ยิ่งได้ผิวสีน้ำผึ้ง ตาโต ยิ่งซอบบบบบบ 555+++

OMEGA_13
ความเห็นที่ 9
OMEGA_13

เอิ้ววววว ตอนนี้ ๔-๔ เน้อ

Golf_ManUtd
ความเห็นที่ 10
Golf_ManUtd

อืม ฟามจิง คนเราก็สวยได้ในทั้งสองสีผิวนี้นะครับ และผมก็เคยชอบสาวทั้งสองสีผิวนี้ด้วย แต่เทียบๆดูแล้วคนที่ชอบส่วนใหญ่จะเป็นผิวขาวซะมากกว่า
(น้องแต้ว น้องขวัญ แอฟทักษอร ริต้า วุ้นเส้น)

ส่วนผิวคล้ำที่ชอบมีน้อยกว่า (น้องปีใหม่คนเดียว)

เลือกขาวละกัน