หัวเถิกตัดผมทรงไหนดีครับ

หัวเริ่มเถิกขึ้นไปมาก เหมือนเจมส์ เรืองศักดิ์ ก่อนปลูกผมอะครับ ไม่ทราบว่าตัดทรงไหนดี ช่วยแนะนำด้วยครับ

อีกอย่างนึง มียาทา ยากิน ตัวไหนบ้างที่กินแล้วผมขึ้นครับ..

ขอบคุณที่เข้ามาตอบและแนะนำครับ

ธิดาปลาทู
ความเห็นที่ 1
ธิดาปลาทู

ทรงอะไรก็ได้ แต่อย่าเสยขึ้น แค่นั้นแหล่ะค่ะ...

นู๋แก้มป่อง
ความเห็นที่ 2
นู๋แก้มป่อง

ตัดหน้าม้าดิ

ปิดเหม่งเอาไว้

555 emoticon

_Tiky_
ความเห็นที่ 3
_Tiky_

เห็นเพื่อนผู้ชายหลายคนที่หัวเถิก

ส่วนใหญ่เขาตัดสกินเฮดกันน่ะค่ะ ก้อเถิกแล้ว ล้านไปเลยทั้งงหัวก้อหมดเรื่อง emoticon emoticon emoticon

ริณี
ความเห็นที่ 4
ริณี

ตัดสั้นๆค่ะ อย่าไว้ยาวๆ

ถ้าแนวเปรี้ยวๆหน่อยก็ตัดเป็นหน้าม้าเต่อ (ห้ามยาวนะ)แบบน้องกะทิ ประมาณนั้น ตัดตรงช่วงที่มันเถิกนั่นแหล่ะ ตัดตรงๆชิดๆเหม่งเลย เป็นหน้าม้าสั้นๆ ช่วงหลังก็ซอยไล่ระดับความยาวเหมือนคนทั่วไป ....เห็นเพื่อนทำ (อายุ 28) น่ารักมากค่ะ แล้วดูไม่เวอร์ แอบแนวนิดๆอ่ะ

หรืออีกทรงก็สั้นๆเท่ากันทั้งหัวไปเลย หรือสั้นมากก็สกินเฮด แต่อย่าถึงขนาดโกนแบบพระ อันนั้นหัวมันใสแล้วดูตลกมากอ่ะ ...เราเห็นหลายคนทำก็ดูน่ารักดีนะ (ช่วงอายุ 25-35) ถึงหัวจะเถิกก็เถอะ แต่บุคลิกอื่นๆมันเสริมกันได้

jojo
ความเห็นที่ 6
jojo

เงินสี่ด้าน

1 ลูกจ้าง (เหนื่อยตลอดชีวิต)
2 ธุรกิจส่วนตัว (เหนื่อยตลอดชีวิต)
3 เจ้าของกิจการ (มีอิสระภาพทางการเงินและเวลา)
4 นักลงทุน (มีอิสระภาพทางการเงินและเวลา)

คุณอยากเป็นอะไร?

อยากเป็นข้อ 3,4 ลองเข้าไปดูวิธีการเป็นเจ้าของกิจการ

www.agelmoney.com

วิริยะ
ความเห็นที่ 7
วิริยะ

ถ้าไม่หน้าม้า ก็ สกินเฮด ไปเลย
ไม่งั้นก็ ทรงเกาหลี เอาผมมาปรกๆหน้า หน่อย

SunLong
ความเห็นที่ 9
SunLong

โกนเลยครับ เอ้า จริงๆนะ รุ่นน้องของผมคนนึง หัวแบบคุณนี่แหละครับ แกไปโกนมาทั้งหัว อย่างเท่ห์ครับ ยิ่งเวลาใส่แว่นดำแล้ว เท่ห์จับจิต พินิจจับใจเลยครับ ... แหะๆ

ชบาแก้มใส
ความเห็นที่ 10
ชบาแก้มใส

๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕ ตกใจเลยอ่ะ อ่านไรเจมๆ