_________ร้านขายยาแถวไหนมียา GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

_________ร้านขายยาแถวไหนมียา  GPO-A-Flu ขายบ้างคะมันจำเป็นต้องซื้อเก็บไว้แล้วละค่ะ

แนะนำด่วนค่ะ ต้องมียานี้ติดบ้านกันแล้วนะคะ

ความเห็นที่ 1
nn

มันเป็นยากินป้องกันหวัดหมู และ ถ้ามีอาการไข้รีบทานภายใน 20 ชั่วโมงจะรอดตายแน่นอน

ความเห็นที่ 2
ม้าห่อ

ที่ได้ยิน ข่าวมา เขาบอก ยานี่กินป้องกัน ล่วงหน้าไม่ได้ ต้องกินเฉพาะ ที่ได้รับเชื้อมาช่วงต้นๆ เพราะกินกันล่วงหน้าก็ไม่เป็นผล จะทำให้ โรคดื้อยา รักษาไม่หายสะอีกด้วย

ความเห็นที่ 3
v

emoticonแล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนคะ ไม่มียานี่เราอาจตายได้นะคะ

ความเห็นที่ 4
เพิ่งหายมา

ยาต้าน นะครับ ไม่ใช้ยาฆ่า

ไวรัสต้องให้host ฆ่าเองครับ

ยาแค่ลดจำนวน

ความเห็นที่ 5
กลุ่มเสี่ยง

ต้องกินกี่วันถึงจะต้านไข้หวัด2009ได้