กระดองดง
ความเห็นที่ 1
กระดองดง

ข้ามเรือไปหรือขึ้นรถเมล์ แท๊กซี่ ไปก็ได้ค่ะ
จะมาจากไหนอ่ะคะ จะได้บอกถูก
emoticon emoticon emoticon

ku....
ความเห็นที่ 2
ku....

5555555555555555++++

ฮา 1,3

อีกคนให้เหาะไป.....

อีกคนให้ว่ายน้ำตั้งแต่อยุธยา....

emoticon emoticon emoticon emoticon

northside
ความเห็นที่ 3
northside

5555
คห 3 โดนใจ emoticon

SunLong
ความเห็นที่ 4
SunLong

เคยแต่เดินผ่าน นั่งรถผ่าน แล้วก็นั่งเรือผ่าน โดยส่วนตัวยังไม่เคยเข้าไปใน รพ.ศิริราชซักกะทีเลย แหะๆ

รุงรัง
ความเห็นที่ 5
รุงรัง

ถ้าจากท่าพระจันทร์ก้อนั่งเรือค่ะ กั๊กๆๆๆ

เล็กดีรสโต
ความเห็นที่ 6
เล็กดีรสโต

นั่งเรือที่ท่าน้ำนนท์ง่ายสุดค่ะ รถไม่ติดดี ถ้าไปแบบที่ คห.3 บอกกลัวจะไปถึงแบบนอนไปนะคะ........ emoticon

นนน
ความเห็นที่ 7
นนน

bts ลงสะพานตากสิน แล้วนั่งเรือไปลงวังหลัง

??
ความเห็นที่ 8
??

จุดเริ่มต้นอยู่ดาวอังคารมั้งท่า --'