รถ Chery QQ ดีไหม

จะซื้อเดือนหน้า ใช้ขับไปทำงาน ไปกลับวันละ 20-22 กม

รถอีโคคาร์ของไทย ออกช้าจัง รอไม่ไหว

ความเห็นที่ 1
ผ่านมาบอก

เพื่อนผมใช้อยู่ กินน้ำมันครับวิ่งอยู่ไม่เกิน 80กม./ ชม. อยู่ระดับ 10 กม./ลิตร เข้าศูนย์หลายรอบละ ก่อนซื้อทบทวนให้ดีก่อนนะครับ emoticon

ความเห็นที่ 2
มด

กำลังคิดซื้ออยู่นะ แลองเทียบกับproton savvy ใครรู้เรื่องรถ 2 คันนี้ เปรียบเทียบให้ดูหน่อยนะ emoticon emoticon emoticon

ความเห็นที่ 3
bwmm

ใช้รุ่นนี้อยู่ครับ
บดีนะ แล้วก็ประหยัดน้ำมันด้วย
เดี๋ยวนี้รถจีนเค้าพัฒนาเกือบสู้รถญี่ปุ่นได้แล้ว ผมว่า

ความเห็นที่ 4
เอก

คันนี้ก็โอนะ
เพื่อนพี่สาวซื้อแล้ว ใช้ในเมืองคุ้มมากๆ