คุณใช้วีธีหรือเวลานานเพียงใดกว่าจะ ทำความรู่จักคนๆหนึ่งว่านิสัยจริงๆ น่าเชื่อถือน่าไว้วางใจ

คุณใช้วีธีหรือเวลานานเพียงใดกว่าจะ ทำความรู่จักคนๆหนึ่งว่านิสัยจริงๆ น่าเชื่อถือน่าไว้วางใจ
ความเห็นที่ 1
(=__=)

4ปี จึงบอกรักเธอครับ และขอคบด้วย

ความเห็นที่ 2
แมนเกิน100

ใช้เวลาศึกษาทั้งชีวิตเลยแหละครับ

ความเห็นที่ 3
northside

บางทีเวลาก็ไม่สำคัญ คับ

ความเห็นที่ 4
น้องใบ้

ก่อนจะแตก ผู้ใหญ่มาบีบมือน้องใบ้แน่นเลยค่ะ emoticon

ความเห็นที่ 5
หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก

2 ล้านปีแสง ครับ ต้องศึกษาให้นานๆหน่อย ไม่อยากเสียใจ น่ะครับ ผมเป็นคนจริงจังในการคบคนครับ

ความเห็นที่ 7
ใครจะไปรู้วะ

เวลาไม่มีความหมาย....ถ้าคนที่เราคบเค้าไม่มีความจริงใจให้กับเรา

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

ความเห็นที่ 8
น้ำเงาะ

เมื่อได้เย๊ด

ความเห็นที่ 9
นักรบลังกาสุกะ

ไม่เคยตกกระแสเลยนะครับ อ.ฟีโก้ emoticon

ถ้าจะให้พูดถึง ความน่าเชื่อถือน่าไว้วางใจ เวลาไม่ใช่คำตอบที่ชัวร์หรอก

" มันอยู่ที่ สันดาน ครับ "

ความเห็นที่ 10
santamornica

ขอตอบจขกทค่ะ ถ้าเป็นผช.ก็นาทีเดียวค่ะไว้ใจเลย ( พอดีนู๋เป็นปลากัดมองตาก็ท้องแล้ว ) emoticon emoticon emoticon emoticon