เซ็กส์หมู่ สวิงกิ้ง คุณคิดยังไงกับเรื่องพวกนี้

ท่านมีความคิดเห็นอย่างไรกับพฤติกรรมการมี เซ็กส์หมู่ สวิงกิ้ง ท่านเห็นด้วยหรือไม่ ดีหรือเลว กับสังคมไทยในปัจจุบัน
IIน้ำตาลทรายII
ความเห็นที่ 1
IIน้ำตาลทรายII

ก็ดี เช่นสวิงกิ้ง ล่าสุด น้ำเงาะ เหนยเหน่ย และ น้องหมา

เป็นสวิงกิ้ง ที่ เชี้ยสัสๆ ใครได้ดู ต้องทำบุญ100วัดเลย

ปอมซัง
ความเห็นที่ 2
ปอมซัง

ชอบ เดี่ยวๆๆวะ หอยร้อยกีบกินไม่หมดหรอก

_Tiky_
ความเห็นที่ 3
_Tiky_

เป็นเรื่องน่าอายที่สุด emoticon

jacky555nana
ความเห็นที่ 4
jacky555nana

แรกๆก็เขินครับแต่พอหน้ามืด..ก็เลยตามเลยไม่อายแล้ว(ล้อเล่นนะครับ) คิดทำดีสังคมดีแน่นอนครับ emoticon

พูดกันฉันสิ
ความเห็นที่ 5
พูดกันฉันสิ

จริงๆแล้วผมไม่ได้คิดเลยเรื่องแบบนี้ว่าจะ
มีคนตั้งกระทู้มาเป็นคำถามด้วย
มันเป็นความพอใจทางจิตใจคนในกลุ่มๆหนึ่งเท่านั้น แต่อาจจะขยายไปถึงกลุ่มที่รักร่วมเพศ
ซะมากกว่า..หรืออาศัยลอกเลียนแบบตามหนัง
เรทอาร์หรือเปล่านะ
ทั้งนี้ทั้งนั้นเราอยู่เมืองไทย การกระทำแบบนั้นไม่ควรกระทำ เสี่ยงต่อโรค เราหันมารักผัวเดียว
เมียเดียวดีกว่านะครับ ก็มีความสุขเหมือนกัน ถ
ถ้าใครคิดว่าหมู่แล้วดีจัง ตื่นเต้น มีความสุขก็ป้องกันด้วยละกัน ด้วยการสวมถุงยาง
....

santamornica
ความเห็นที่ 6
santamornica

เป็นอะไรที่ไม่ชอบมากๆ แถมอัตรายด้วย เผื่อติดโรคมาทำไง

น้ำเงาะ
ความเห็นที่ 7
น้ำเงาะ

เห็นด้วยและดี กับสังคมไทยในปัจจุบัน

TUliP Athena
ความเห็นที่ 8

ทุบหัว ไอ่น้ำเงาะหน่อยเถอะ emoticon emoticon
v
v
v
v

ความเห็นที่ 9

ถ้ามีน้องสาวน้ำเงาะร่วมอยู่ในวงนั้นด้วย มันจะชอบไหม??? อยากรู้นัก emoticon

------------------------------------

ส่วนตัวแล้ว ไม่เห็นด้วยค่ะ มั่ว sex ดีดีนี่เอง
มนุษย์เป็นสัตว์ประเสริฐ มีสติปัญญานะ มีเรื่องที่ต้องทำมากมาย มากกว่า sex เยอะแยะ
ถ้าทุกบ้านทำกันแบบนี้ ก็ไม่ต้องคิดเลยว่า สังคมจะทรายเสื่อมขนาดไหน

northside
ความเห็นที่ 10
northside

ไม่ดีคับ แต่ผมก็เคยลองมาแล้ว