หวยหลวงพ่อปากแดง เลขเด็ด งวด 1 กันยายน 2552 มาแล้วจ้า

หวยหลวงพ่อปากแดง เลขเด็ด งวด 1 กันยายน 2552 มาแล้วจ้า

แม่นไม่แม่น ลองดูเองจ้า

หวย เลขเด็ด สลากกินแบ่ง ทั้งหมด http://blogger.mthai.com/lekded/

หลวงพ่อปากแดง

_Tiky_
ความเห็นที่ 1
_Tiky_

งืมๆ

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

IIน้ำตาลทรายII
ความเห็นที่ 2
IIน้ำตาลทรายII

เออ.............

ถ้าไม่ถูกนี่ จะว่าไง

ปอมซัง
ความเห็นที่ 3
ปอมซัง

อยากรวยต้องทำงาน อยากมาวัดดวงก็มาทีรายการเกมวัดดวง

ป้าป.6
ความเห็นที่ 4
ป้าป.6

พวกบ้าหวย

me/ รีบจดก่อนกระทู้โดนลบ emoticon emoticon emoticon

TUliP Athena
ความเห็นที่ 5
TUliP Athena

เราไม่เล่นหวยอ๊ะ emoticon

kuku
ความเห็นที่ 6
kuku

มือทำรวย...หวยทำจน emoticon

ku....
ความเห็นที่ 7
ku....

เก็บตกไม่ใช่ กท.ใบ้หวย เว็บใบ้หวยมีให้เกลื่อน

ไม่จำเป็นต้องตั้งที่นี่ โพสอีก กุด่าอีก ตั้ง กท. เดือนละ 2 หน กุจะตามด่า

รู้จักกาละเทศะมั่ง....... emoticon emoticon emoticon

its not easy to be princess
ความเห็นที่ 8
its not easy to be princess

อยากรู้ว่า แล้วงวดตะกี้ หวยหลวงพ่อปากแดงถูกบ้างไหมคะ

เห็นเขาบอกว่าแม่น ๆ ก็เลยอยากรู้อ่ะ

ป่านป่วน
ความเห็นที่ 9
ป่านป่วน

ขอบคุณค่ะ จขกท ที่เอามาแบ่งปัน อาจจะเป็นโชคของใครสักคนในเก็บตกก้อได้
เอามาแปะอีกนะคะ เก็บตกของเอมไทยจะได้ครบรส

เก็บตกคืออะไร ก้อคือทุกอย่างที่ระเนระนาดเรี่ยราด 5555
เป็นกำลังใจให้ จขกท ค่ะ เจอกันทุกงวดๆนะคะ
น้องแดนงวดนี้ จีจ้า emoticon 5555555555+