ตอนเด็กๆ คุณดูหนังแปลงร่างพวกขบวนการเรนเจอร์ คุณคิดว่านั่นคือ มนุษย์ดัดแปลง หรือ คนใส่ชุดใส่หน้ากากครับ

สำหรับผม ขนาดตอนเป็นเด็กกะเปี๊ยก ดูยังไงก็รู้สึกว่าเป็นคนใส่ชุดง่ะครับ (แต่ก็ดูมันทุกอาทิตย์ บ้ามากด้วย)

แล้วคุณล่ะ ตอนเด็กๆ คุณเคยคิดว่าเป็นยังไง

ปอมซัง
ความเห็นที่ 1
ปอมซัง

เคยดูมนุษย์ไฟฟ้า สังเกตตัวผู้หญิงสีชมพูทำไมเป้ามันตุงๆ
ก็รู้ครับ คนใส่ชุด

เด
ความเห็นที่ 2
เด

ดูแต่ สี่ยอดกุมาร....ขวานฟ้าหน้าดำ......สิงหไกรภพ...... บันทึกรัก aoi ครับ

โจ๋_เรนเจอร์
ความเห็นที่ 3

เชื่อว่าคือยอดมนุษย์อ่ะ ดูแล้วอยากแปลงร่างตาม emoticon

ความเห็นที่ 4

ไม่คิดค่ะ เพราะตอนเด็กดูแล้วอินมาก โตขึ้นเลยติดนิสัยเชื่อคนง่ายอ่ะ หุหุ emoticon

ความเห็นที่ 5

ตอนเด็กๆ ก็คิดว่าเป็นว่าคนใส่ชุดค่ะ เพิ่งรู้ว่าเค้าจงใจให้เห็นว่าเป็นมนุษย์ดัดแปลงนะนั่น emoticon

กุละเบื่อ
ความเห็นที่ 6
กุละเบื่อ

emoticon ก็ คิดว่าเป็นมนุษย์ดัดแปลงจริงๆนะค่ะ

ชอบคิดว่าตัวเองเป็น ยอดมนุษย์

m
ความเห็นที่ 7
m

คนใส่ชุดครับ
แต่ส่วนความคิดตอนนั้นก็คืออยากได้ชุดแบบนั้นจัง
ถ้าได้ใส่ไปโรงเรียนเพื่อนๆคงจะ อิจฉาแน่ๆ

santamornica
ความเห็นที่ 8
santamornica

คนใส่ชุดค่ะ

eventevent
ความเห็นที่ 10
eventevent

เรื่อง ติ๊งต๊องแนวนี้ ต้องไปถาม แม่ธิดาปลาทู emoticon emoticon