รบกวนแนะนำร้านเหล้าปั่นค่ะ

ใครพอจะแนะนำร้านเหล้าปั่นให้ได้มั่งมั๊ยคะ  บรรยากาศนั่งสบายๆ อ่ะค่ะ   ขอบคุณค่ะ

ความเห็นที่ 1
its not easy to be princess

แถวหน้าม คลอง 6 ไปเมาปลิ้นมาแหละ แถวนั้นร้านเยอะมาก ๆ นึกว่าจะไม่เมาที่ไหนได้ ขับรถชน 3 ครั้งซ้อนคืนเดียว ฮ่าฮ่า

ความเห็นที่ 2
น้ามฝน

เหนด้วยกับคห.ที่ 1 คะ แต่ว่า จขกท ชอบฟังเพลงยุค 70

ป่าวคะ ร้านเค้าจะเปิดประมาณนั้น เราเองยังชอบไปนั่งร้าน

นั้นเลย พอร้านนี้ปิด เที่ยงคืน ก็ไปต่อในตรอกข้าวสารต่อ

ว่าแล้ว พรุ่งนี้ไปบ้างดีกว่า

ความเห็นที่ 3
aj

ร้านชื่ว่า yesterday อยู่แถวสะพานควาย พหลโยธิน 15 ซอยวัดใฝ่ตัน เดินเข้าประมาณ 5 เมตรก็เจอเลย เปิดประมาณ 6 โมงเย็น

ความเห็นที่ 4
8 เหล้าปี่

อ๋อ แวบ้านผมมีร้านนึง คับ จัดร้านได้สวยมาก เลย สนใจก็ทิ้งเมล์ไว้นะ ครับ เด๋วจะพาไปเลี้ยง หุหุหุ

ความเห็นที่ 6
คอเหล้าปั่น

ร้านบูตะบูตะ เหล้าปั่น อยู่คลอง 4 ลำลูกกา อร่อย บรรยากาศดี

ความเห็นที่ 7
เรื่องเหล้าเย็นนี้

ถ้าแถวนนท์ ต้องร้านนี้เลย "เรื่องเหล้าเย็นนี้" ชื่อกวนดี แต่ร้านน่านั่งมาก มีเหล้า เบียร์ ไม่ได้มีแต่เหล้าปั่น แถมมีดนตรี สดเล่นอีกด้วย ราคาแค่เหยือกละ 80 บาทเอง ต้องไปดูสูตรที่นี่ไม่เหมือนใคร บารากู ก้อมี ใช้ตัวเล็ก ราคาแค่ 100เดียวเอง พูดง่ายๆ ว่ามีครบ แจ๋วอ่ะ 0840835537 เจ้าของร้าน เพื่อนผมเอง โทรถามทางดู นะ หาง่าย ติดถนนใหญ่ จอดรถได้ เพียบบบบบ

ความเห็นที่ 8
มุม - เมา

มีร้าน ชื่อ มุมา - เมา อยู่ใน ซอยโรงแรมริเวอร์ไซด์
เชิงสะพานกรุงธนฮะ อร่อยดี บอลจอยักษ์ เหยือก 89 เอง วันธรรมดา 4 แถม 1 ศ ส อาทิต 5 แถม 1

ความเห็นที่ 9
ninar

ปลิ้น (Plin)เหล้าปั่น มี2สาขา จรัญฯ51 กับลาดพร้าว71 จ้า ใครใกล้แถวไหนไปกันได้น๊า เจ้าของร้านเค้าเป็นพี่น้องกัน มีบอลจอใหญ่ เปิดแผ่นชิล ชิล ราคาม่ายแพงกับข้าวก็อร่อยนะ รับรองจ้า