การ์ตูนผู้ใหญ่(ระวังกำเดาแตก)เด็กๆห้ามเข้าจ้ะ

แหะๆ มันเป็นกุศลโลบายของโดก้าเอง เด็กๆจะได้เข้ามาอ่าน วัยกำลังอยากรู้อยากเห็น อ่านซะ 555+

ขอบคุณเอ๊กซ์ทีนสำหรับการ์ตูนดีๆ

ความเห็นที่ 1
สาธุ อนุโมทามิ

สั้นๆ ขยัน,เก็บ,คบเพื่อนดี,ใช้ชีวิตพอเพียง emoticon

ความเห็นที่ 2
เด่น

เย้ !!!! น้องมาโดก้าคนน่ารักมาแล้ว

ซีเว้ย น้องมาโดก้าเกือบเมาแล้วเพื่อน emoticon emoticon emoticon

ความเห็นที่ 3
santamornica

สาธุ .... -/\-

ขยันอดออม ได้เป็นเศรษฐีแน่

ความเห็นที่ 4
แมนเกิน100

ไอ้เงาะมันคงถอดกางเกงรอเข้ามาแต่ไกลเลย emoticon

ความเห็นที่ 5
Sublime

การ์ตูนน่ารักดี ว่าแต่ว่า พระกับสีกา ดำไปมากนะครับ emoticon

ความเห็นที่ 6
Schnitzel

รีบเข้ามาดูเพราะชื่อกระทู้ (การ์ตูนผู้ใหญ่) จริงๆ emoticon

ความเห็นที่ 7
นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว

ขอแ้ก้คำว่ากุศลโลบายเป็น*กุศโลบายตามคุณพี่ความคิดเห็นที่ 9 ค่ะ ขอประทานโทษด้วยพิมพ์ไม่ถูกต้อง แหะๆ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านการ์ตูนผู้ใหญ่กันค่ะ จุ๊บๆ emoticon

ความเห็นที่ 8
เก้งกวางน้อย

emoticon

เก้งก็ลังเลเห็นห้ามเด็กเข้ามาอ่าน แหม..ที่รักก็มุขก็ไม่บอก คิคิ

ความเห็นที่ 9
น้ำเงาะ

ชักว่าวกับรูป dkny สีชมพูแล้วนะ

ความเห็นที่ 10
เก้งกวางน้อย

คิดถึงป๋าแดนจังเลยอ่ะค่า ช่วงนี้น้องเก้งเรียนไม่ได้เข้ามาหาป๋าแดนเลย emoticon
v
v
v