เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

คือว่าอยากเรียนพวกการโรงแรมหรือการครัว ระดับปริญญาโทค่ะ พอดีเจอที่วิทยาลัยดุสิตธานีกำลังเปิดรับสมัครอยู่(อยู่ข้างห้างซีคอนสแควร์) แต่ไม่ค่อยรู้จักวิทยาลัยนี้เท่าไร ก็เลยอยากขอความเห็นทุกท่านที่ทราบช่วยบอกหน่อยค่ะว่าที่นี่ดีรึป่าว เห็นหลายๆคนบอกว่าพวกการโรงแรมที่สวนดุสิตจะมีชื่อเสียงมากกว่าค่ะ
กร
ความเห็นที่ 1
กร

มีเพื่อนเรียนอยู่ 2 คนค่ะ ไปเรียนไม่นานอ้วนตุ้บเลยอ่ะ

แต่เค้าบอกว่าดีนะ เรียนสนุก

แม่นางปอบ
ความเห็นที่ 2
แม่นางปอบ

ดีนะ เพื่อนๆญาติๆเราก็เรียน

gdfdf
ความเห็นที่ 3
gdfdf

ที่นี่ดีกว่าเยอะ นะคะ

=v=

maw
ความเห็นที่ 4
maw

sakol business college

อยากเรียน
ความเห็นที่ 5
อยากเรียน

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบนะคะ

mk
ความเห็นที่ 6
mk

ถ้าการโรงแรมละก็ที่นี่ดีกว่า ขั้นเทพ

ศิษย์เก่า
ความเห็นที่ 7
ศิษย์เก่า

ที่นี่แหละค่ะสุดยอด..แต่ต้องขยันและอดทน..แล้วจะประสบความสำเร็จแบบเรา..ไม่ต้องอายเขาเวลามีคนถามว่าจบมาจากที่ไหน..ภูมิใจค่ะ

เชอร์
ความเห็นที่ 8
เชอร์

อยากเรียนเหมือนกัน สมัครเมื่อไหร่บอกด้วยนะจ๊ะ กำลังมองอยู่ 3ที่ ระหว่าง ดุสิต,i-tim,มหาวิทยานเรศวร(ตรงเพลินจิต)

เชอร์
ความเห็นที่ 9
เชอร์

comment7คะ ในฐานะที่เป็นศิษย์เก่า บอกข้อมูลหน่อยสิคะ อยากเรียนการโรงแรมเหมือนกัน ดุสิตดียังงัย(อยากรู้จริงๆ)เรียนง่ายหรือยากยังงัย จบแล้วจะทำอะไรดีล่ะ อยากรู้ความคิดเห็นเพื่อนๆอะ ช่วยเสนอหน่อยนะ อยากอ่านเยอะๆ

กุ้ง
ความเห็นที่ 10
กุ้ง

คือพี่เค้าไปสมัคให้แล้วบอกว่าเรีบยที่โรงแรมเลยใช่ที่ตรงสีลมนี่หรือปล่าวแล้วเรียนอยากมั้ยไปพี่บอกว่าสมัคเรียบร้อยแล้ว
ไม่ทราบว่าเราต้องทำอย่างไงต่อไป ช่วยบอกที ขอบคุน