เหยี่ยว  ถลาลม
ความเห็นที่ 2
เหยี่ยว ถลาลม

คราวหน้าเอาเส้นลายตรีนมาลงให้ดูหน่อยนะ
หวานใจจ๋า emoticon

แม่หมี
ความเห็นที่ 3
แม่หมี

เส้นเซ็กส์ไม่มีเหรอแม่หมอ emoticon emoticon emoticon

Schnitzel
ความเห็นที่ 4
Schnitzel

เส้นที่ 5 มีสองเส้น เส้นที่ 6 มีสามเส้น เส้นนึงโค้งหน่อยๆ อีกสองเส้นเป็นเส้นตรง....หมายความว่า..... emoticon emoticon

ปล. เดี๋ยวจะส่งลายมือไปให้ช่วยดูให้หน่อยนะแม่หมอโด่

Schnitzel
ความเห็นที่ 6
Schnitzel

เอาชินนี่ไปเป็นลูกตั้งแต่เมื่อไหร่มิทราบ emoticon
V
V

ซีsexฉ่าย
ความเห็นที่ 7
ซีsexฉ่าย

....ลายมือผมมันแปลก ๆ ครับคุณ "มาโดก้า " ผมไม่มีแม้แต่เส้นชีวิต...ผมโทรไปถามหมอดูลายมือที่โด่งดังในเมืองไทย ยันหมอดูลายมือประจำวัง....ถามท่านว่าทำไมลายมือผมมันเป็นแบบนี้...มีอยู่เส้นเดียวแทนเส้นที่ 2 หมอดูปลายสายบอกมาว่า...

"..เอ สงสัยจะเป็นเส้น " คุณ " ...ใช่แน่ ๆ เส้น "คุณ " แน่ ๆ ยันหน้าผมเลยคุณซี ถ้าไม่จริง "

...ครับ "คุณ" มาโดก้า...ทั้งเส้นชีวิตและเส้นหัวใจ....ผมมันกลายเป็นเส้น "คุณ" ไปหมดเลยครับ..... emoticon

เพื่อนเนวิน
ความเห็นที่ 8
เพื่อนเนวิน

เส้นเนื้อคู่ชัดเจนขึ้น ตั้งแต่ได้คุยกับ จขกท อ่ะ

เหยี่ยว  ถลาลม
ความเห็นที่ 9
เหยี่ยว ถลาลม

ความคิดเห็นที่ 7 โดย: ซีsexฉ่าย...."เส้นคุณ"
.
ตด จั๊กแร้ หรือ....ฯลฯ
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก emoticon